me2014
Member
- Aug 28, 2014
- 41
- 30
Umenigusa mkuu. Mimi nina 27 yrs nilikuwa natoka na mkaka mmoja ofisini,anakuja kwangu analala na mimi hivyohivyo kwake. Amesubiri nimeenda likizo akamuengage his long time girlfriend bila mimi kijua,nilosema ngoja nimchungulie insta ndo nakutana na mapicha. Aysee nimeumia mnoo nimekata tamaa kwani naona umri ushaenda, nanilikuwa namtegemea tuane. Naumia mno kola nikimuona mbaya zaidi yupe naye ofisi moja. Nimetoka likizo kaja kwangu kaniongelesha wee na sababu zisizoeleweka nikajikuta nafanya nae tena mapenz, naomba mnisaidie jinsi yakujitoa jamni. Kwani nashindwa kumove on,wakati tayati yeye amechumbia.
Masikin!sijui nikwambie maneno gani ya kukutuliza.Ila jitahid ukae mbal na huyo mtu kwan ataendelea kukupotezea muda mamaa