Hii ikoje wadau? Mtu ana gari no A anabadili na kupata D?


Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,631
Likes
329
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,631 329 180
Hakika hii imenistua kidogo au ni ushamba wangu?. Jamaa yangu alikuwa na gari 'chakavu' namba A sasa sijui kafanyaje kaende TRA eti kafanya mbinu na kubadilishiwa na kupewa namba D kisha amelipiga rangi sasa liko sokonoi 'jipya' kabisa.

Hii ikoje? naomba mwenye uelewa
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,731
Likes
766
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,731 766 280
Mkuu sidhani kama inawezekana. Kwenye kadi ya gari inaandikishwa Chassis number na Engine number. Sasa haitawezekana kabisa hivyo vitu viandikwe sehemu mbili.
 
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,137
Likes
19,515
Points
280
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,137 19,515 280
Gari imekuwa brand new
 
S

sithole

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
301
Likes
32
Points
45
S

sithole

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
301 32 45
Hiyo kitu ipo!tahadhari usinunue gari namba D mikonon kwa mtu!bora iwe hata namba A utajua ni chakavu!
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,508
Likes
1,580
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,508 1,580 280
PESA inaongea ..........na mwennye pesa SIO MWENZIO
........
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,631
Likes
329
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,631 329 180
Mkuu sidhani kama inawezekana. Kwenye kadi ya gari inaandikishwa Chassis number na Engine number. Sasa haitawezekana kabisa hivyo vitu viandikwe sehemu mbili.
Hakika.Asilimia 100 ni gari ya rafiki yangu.siongelei hadithi hapa.mimi nilidhani haya yangefanyika katika uongozi uliopita kumbe sasa .
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,631
Likes
329
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,631 329 180
Umbea huo wewe nini kimekuwasha na kuleta uzi uku..je kama alinunua cheses??wewe watu na madili yao unakuja kuyatibua Chicago unapigwa bullet baa adharani.
:(:(:( Duh kumbe ndiyo dili zenu siyo? Hakika hakuna lisilowezekana chini ya jua asante.

Mods.Naomba mfute huu uzi.Jibu nimepata
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Mkuu sidhani kama inawezekana. Kwenye kadi ya gari inaandikishwa Chassis number na Engine number. Sasa haitawezekana kabisa hivyo vitu viandikwe sehemu mbili.
Kitaalamu na kisheria haiwezekani lakini usisahau TZ mgonjwa wa kichwa anafanyiwa operation ya mguu mkuu!
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Hakika.Asilimia 100 ni gari ya rafiki yangu.siongelei hadithi hapa.mimi nilidhani haya yangefanyika katika uongozi uliopita kumbe sasa .
Ungeweka wazi, kwa kutanabaisha namba ya awali na namba ya sasa, ingesaidia sana kuelewa ukweli ukoje? Vinginevyo kuwa msamaria mwema kwa kupeleka taarifa TRA ili waweze kufatilia.
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,618
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,618 280
Taja namba ya gari kusaidia watu wasiingie mkenge...

Inamaanisha ni muhimu kucheki na zile namba zingine kwenye magari yenyewe ikiwa mtu anataka kununua.
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
155
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 155 60
inawezekana kisheria.. unatakiwa kua na vidhibitisho vya kufanya.. de-registration, unafanya hivyo de registration kwa gari ambalo unajua hutalitumia muda mrefu.... ili road license Penalty isiendelee kulimbikiza.... then ukiwa tayari kuanza kulitumia unalifanyia registration upya, taratibu zote hizi tunategemea zichukue miaka.., kama zimefanyika ndani ya mwezi.. basi hela imefanya kazi yake apo
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,162
Likes
2,464
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,162 2,464 280
Hakika hii imenistua kidogo au ni ushamba wangu?. Jamaa yangu alikuwa na gari 'chakavu' namba A sasa sijui kafanyaje kaende TRA eti kafanya mbinu na kubadilishiwa na kupewa namba D kisha amelipiga rangi sasa liko sokonoi 'jipya' kabisa.

Hii ikoje? naomba mwenye uelewa
Hiyo kadi ya gari no D sio ya kutoka Tra, ni kadi za kutengeneza mtaani, ukiweza kutengeza kadi ya gari ya kugushi kutengeneza plate number mpya number D hushindwi, hilo ni bomu litalipuka mtu akienda kurenew road licence
 
L

Levictus

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
648
Likes
496
Points
80
L

Levictus

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
648 496 80
Hta hko tra kna bnadam so kila kitu knawezkana, tahadhari: kwa wanaoshobokea kununua gar kwa mtu et sababu kaambiw namba D, kwan namba D ndo uzima wa gari
Wewe ni Kinehe Magesa ;);):(:(:(
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,338
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,338 280
Ungeweka wazi, kwa kutanabaisha namba ya awali na namba ya sasa, ingesaidia sana kuelewa ukweli ukoje? Vinginevyo kuwa msamaria mwema kwa kupeleka taarifa TRA ili waweze kufatilia.
Si anasema hiyo namba imepatikana huko huko TRA?
 

Forum statistics

Threads 1,235,187
Members 474,353
Posts 29,213,809