Hii Highway iko nchini Norway

Hii Highway iko nchini Norway

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,425
1613219247846.png
 
Kwahiyo Dr Slaa anatumia hizo highways kila siku

Matunda ya Serikali ya awamu ya tano😀😀
 
Hili daraja linaitwa Golden Gate liko California, upana wake ni maili moja. Linaunganisha San Francisco Bay na bahari ya Pacific
1613262075447.jpeg

1613262198568.jpeg
 
Hii Highway ingependeza Jangwani, watu wanapita juu kwa juu.
 
Kuna lile daraja la japani
Ambayo watu wamelibatiza jina la roller coaster bridge
 
Katika viumbe vyote vilivyoumbwa, binadamu kaumbika kuliko vyote, amepewa AKILI, UJUZI na MAARIFA kuliko viumbe vingine viishivyo duniani.

Kasoro tu watu weusi ndio hawajajaliwa maarifa kama haya, wameumbwa kutawaliwa kisha kuiga walivyofanya weupe.
 
Back
Top Bottom