SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,094
- 75,538
Visit KidimbwiView attachment 1701463
Uzuri wa asili
Visit KidimbwiView attachment 1701463
Uzuri wa asili
Watu wapo mbali sana kimaendeleo, yaani Barabara inapotelea ndani ya maji lakini inatokea jiji lingine sheikhKuna pia Öresund bridge toka Norway kwenda Finland na Sweden nimekatiza na gari na treni juu.
Jamaa wamepiga undeground tunnel ndani ya maji [emoji2211].
Gari inapita chini ndani ya maji treni juu darajani
Katika viumbe vyote vilivyoumbwa, binadamu kaumbika kuliko vyote, amepewa AKILI, UJUZI na MAARIFA kuliko viumbe vingine viishivyo duniani.
Usitutishe.
Upana ndo mile 1 au urefu mamaa?Hili darasa linaitwa Golden Gate liko California, upana wake ni maili moja. Linaunganisha San Francisco Bay na bahari ya Pacific
View attachment 1701921
View attachment 1701922
Tupo pamoja Mkuu....tatizo motoni tutakuwa mbalimbali....C na U hizi alphabet zitafanya tusionane. Ila mpaka sasa kwenye hiyo picha unayoivuta tupo pamoja....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hilo shimo la pili na maji yanavyotiririka sijui navuta picha gan...
Acha matusiHilo shimo la pili na maji yanavyotiririka sijui navuta picha gan...
Kumbe liakili lako lipo kama langu eeee yan nimevuta picha ndio papa lipo wetHilo shimo la pili na maji yanavyotiririka sijui navuta picha gan...
Sheikh Makhtum ametengeneza ka hizo huko kwake dubz, barabara ukipita simu inapoteza network hadi utokezee upande wa pili ardhini. Watu wana akili pana na pesa za kumwaga 🤣Kuna pia Öresund bridge toka Norway kwenda Finland na Sweden nimekatiza na gari na treni juu.
Jamaa wamepiga undeground tunnel ndani ya maji 🚶♂️.
Gari inapita chini ndani ya maji treni juu darajani