Hii dawa ni kiboko ya wadudu ndani ya nyumba

Hii dawa ni kiboko ya wadudu ndani ya nyumba

Code01

Member
Joined
Jan 7, 2024
Posts
26
Reaction score
29
Habarini jirani zangu,

Sio vibaya nikiwasanua kuhusu hii dawa ya wadudu wanaosumbua ndani ya nyumba zetu. Jamani sifanyii promotion ila nimeitumia hii dawa na nimeikubali, sioni kuanzia sisimizi mpaka mijusi waliokua wananisumbua. Inapatikana kwa wale jamaa wanatembeza sumu ikiwemo ya panya mende n.k.

Tahadhari tu zichukuliwe maana itakua hatari endapo haitopewa uangalizi wakati wa matumizi.

20240703_202946.jpg
 
Habarini jirani zangu, sio vibaya nikiwasanua kuhusu hii dawa ya wadudu wanaosumbua ndani ya nyumba zetu. Jamani sifanyii promotion ila nimeitumia hii dawa na nimeikubali, sioni kuanzia sisimizi mpaka mijusi waliokua wananisumbua. Inapatikana kwa wale jamaa wanatembeza sumu ikiwemo ya panya mende n.k.

Tahadhari tu zichukuliwe maana itakua hatari endapo haitopewa uangalizi wakati wa matumizi.
Elezea kidogo jinsi ya kutumia mkuu pamoja na tahadhari za kuchukua
 
As
Maelezo zaidi yako nyuma ya hicho kifungashio mkuu ila ni kwamba unainyunyuzia maeneo walipo wadudu au wanapopita, wanakufa na kupotea kabisa ndani ya muda mfupi sana.

Uangalizi niliomaanisha ni kujilinda nayo maana ni poison.
Asante
 
Habarini jirani zangu,

Sio vibaya nikiwasanua kuhusu hii dawa ya wadudu wanaosumbua ndani ya nyumba zetu. Jamani sifanyii promotion ila nimeitumia hii dawa na nimeikubali, sioni kuanzia sisimizi mpaka mijusi waliokua wananisumbua. Inapatikana kwa wale jamaa wanatembeza sumu ikiwemo ya panya mende n.k.

Tahadhari tu zichukuliwe maana itakua hatari endapo haitopewa uangalizi wakati wa matumizi.

View attachment 3032774
Mbu inaua?

Maana Mbu wa siku hizi hawasikii Hit wala Rungu
 
Habarini jirani zangu,

Sio vibaya nikiwasanua kuhusu hii dawa ya wadudu wanaosumbua ndani ya nyumba zetu. Jamani sifanyii promotion ila nimeitumia hii dawa na nimeikubali, sioni kuanzia sisimizi mpaka mijusi waliokua wananisumbua. Inapatikana kwa wale jamaa wanatembeza sumu ikiwemo ya panya mende n.k.

Tahadhari tu zichukuliwe maana itakua hatari endapo haitopewa uangalizi wakati wa matumizi.

View attachment 3032774
Mkuu, active ingredient ni nini humo?
 
Vipi sumu mzuri kwa ajili ya panya ni ipi?
Please wakikujibu naomba unitag maana sio uharibifu ninaofanyiwa na panya hapa nyumbani. Maana sumu sasa hivi wamezishutukia hawali.... Kwenye mtego hawasogei.
 
Vipi sumu mzuri kwa ajili ya panya ni ipi?
Sua, (sokoine university), wanatengeneza sumu nzuri mfano wa tambi anakula kwa heri angalizo kwa ile mipanya mikubwa hakikisha bafuni chini hakuna maji, panya anakuwa na kiu ya maji
 
Back
Top Bottom