Ni yeye mwenyewe huyu huyu amelewa sasa anachanganya ID, achana naeNisome vizuri, punguani wahed.
Mimi naitaka DP World iwepo zaidi yako.
Ni yeye mwenyewe huyu huyu amelewa sasa anachanganya ID, achana naeNisome vizuri, punguani wahed.
Mimi naitaka DP World iwepo zaidi yako.
Aisee.....kijana anaejulikana kwa ushoga anaitwa Soka,
Ana furaha ya kuja kuikomboa Tanzania kutoka Wimbi la wajinga kama nyieHuyu DP-WORLD atakuwa amelewa asee hii sio kawaida
Nyumbani kwake wamepekua? Ukute ana kadi ya ccm.I second you.
Naunga. Mkono hoja 100%.
Tena ajabu sana, chadema wamemtumia kijana anaejulikana kwa ushoga anaitwa Soka, ndiyo eti aanzishe maandamano ya kupinga bandari isiendeshwe na Waislam. Cheza na intelijensia ya Tanzania,
mwenyewe hakuwepo akabambwa huko huko laikojificha. akasema yeye ameahidiwa akianzisha maandamano atafanyiwa mpango apelekwe Denmark au Canada akapate ukimbizi. Akawataja na wengine wote aliowarubuni.
Sasa najiuliza tuwafate hawa mashoga wasiopenda mendeleo?
Mama. Piga uwa, bandari iboreshwe haraka sana.
Rais Samia ukicheka na wajinga tutajikongoja miaka 500 kufikia malengo. Binafsi mimi kama mtanzania ni miongoni mwa tunaokusapoti sana kwenye kufanya mageuzi makubwa ya kiuchumi katika nchi hii. Speed yako ni kubwa sanaa. Usikatishwe tamaa na wajinga wengi wasiojielewa.
Wale mliozoea biashara za magumashi hapo bandarini katafuteni kazi za kufanya mama kasema lazima mifumo yote ya ku operate isomane mmetuchelewesha sana. Mtu unafika bandarini kumejaa vishoka tu watu wanapiga deal.
Shikilia hapo hapo DP WORLD to the next level.
Huyo ni shoga mzoefu, anajulikana sana huyo, aliwahi hata kugombea udiwani kupitia chadema. Anaitwa Deus soka.Nyumbani kwake wamepekua? Ukute ana kadi ya ccm.
Bwege weweUsitupigie kelele
Bwege wewe
Raiya mutombokaNdivyo unavyoonekana
Ndo ivo Lazima akomaeNchi haiongozwi hivyo
Kile kiti cha Ikulu kione hivi hivi! Mtamuharibia
Mimi sina haja ya kutoa namba ya simu sina ninachokitafuta ila nawashangaa watanzania wajinga nyie msio kuwa na maono ya maendeleo mmepata rais anayeona mbali ila nyie vipofu mna macho lakini hamuoni.Mbona hujaweka number ya simu mleta uzi!?
Acha DP WORLD watuondolee biashara za magumashi pale bandarani wewe hufurahi meli ikifika ishushe mzigo siku hiyo hiyo na kugeuza? Serikali ipate mapato na wewe upate mzigo wako?Ukishakula rushwa ni ngumu kurudi nyuma
Usiwe muoga wa maendeleo. Mama ana maono tumsapoti.Watz tunataka kwanza kinga ya kutokushitakiwa iondolewe ili siku nchi akiiharibu kama hii mikataba ambayo haieleweki aje kuwajibika.
Mtakasirika sana lakini hatuwezi kucheleweshwa na watu wajinga msio na maono. Vishoka bandarini mwisho wenu umefika lazima mifumo yote isomane meli inakuja leo inashusha na kugeuza serikali inapata mapato na wewe unapokea mzigo wako biashara za magumashi kwisha habari.Wewe mwenyewe mjinga tu.
Huna unachojua.