Hidden Camera! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hidden Camera!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Dec 11, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,227
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza niliona matumizi ya vifaa hivyo kwenye documentary zilizorushwa na vituo kama CNN,Aljazeera,n.k. Nakumbuka baadhi kama uvunaji magogo haramu Sierra Reone,biashara haramu ya uchomoaji wa viungo vya binadamu mf.figo,moyo n.k unaofanywa na madaktari,uharibifu wa mazingira wa makampuni ya Barrick uko Amerika ya kati.
    Ndio nikaja na swali hivi waandishi wa habari wa jamhuri ya Tanganyika hamjui kutumia vifaa hivyo,hamjuhi kuandika script za doc hizo au tatizo ni woga,elimu ndogo au? Mbona Tanganyika imesheheni documentary zinazolipa,hebu acha kuripoti MATOKEO tunataka MATUKIO!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    RIP tanganyika na tz..
     
Loading...