HESLB bado hawajatoa VRF kwenye salary slip

Leverage

JF-Expert Member
Jan 25, 2021
1,356
2,000
Kuna kigugumizi gani kwa bodi ya mkopo HESLB kutoa tozo za VRF ambazo mh Raisi aliagiza zifutwe.

Mpaka muda huu salary slip za mwezi July 2021 bado zinasoma deni la awali ambalo lina VRF na penalt . Kama ilikua siasa tuu tuambiwe na kama HESLB wamegoma kuzitoa pia tuambiwe.
Julai tayari?
 

ROBERT MICHAEL

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
4,941
2,000
Kuna kigugumizi gani kwa bodi ya mkopo HESLB kutoa tozo za VRF ambazo Mh Rais aliagiza zifutwe.

Mpaka muda huu salary slip za mwezi July 2021 bado zinasoma deni la awali ambalo lina VRF na penalt.

Kama ilikua siasa tu tuambiwe na kama HESLB wamegoma kuz

Yaani tuzidi kupaza sauti Hawa watu wauwaji .
Nenda kwenye mfumo wa Bodi ya Mikopo utaona deni lako halisi, achana na salary slip
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
24,758
2,000
Kuna kigugumizi gani kwa bodi ya mkopo HESLB kutoa tozo za VRF ambazo Mh Rais aliagiza zifutwe.

Mpaka muda huu salary slip za mwezi July 2021 bado zinasoma deni la awali ambalo lina VRF na penalt.

Kama ilikua siasa tu tuambiwe na kama HESLB wamegoma kuzitoa pia tuambiwe.
Watoe majibu
 

danielhipoliti

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
534
1,000
Mimi salary slip inaonesha nadaiwa 12mil na laki 7,, na body ni 11 mil na laki 3

Sijui wanakwama wapi hawa taarifa za body kuendana na salary slip
upo sahihi kabisa

bodi wanaonyesha nadaiwa 19 million
salary slip 25 million

difference of 6 million
 

baiser

JF-Expert Member
Dec 29, 2014
1,267
2,000
Bodi ya mikopo inabd ifanye update ya deni kwenye salary slip kwa kupeleka taarifa utumishi

Mie nadaiwa 10m ilaaa slip ni 16m
 

Leverage

JF-Expert Member
Jan 25, 2021
1,356
2,000
Bodi ya mikopo inabd ifanye update ya deni kwenye salary slip kwa kupeleka taarifa utumishi

Mie nadaiwa 10m ilaaa slip ni 16m
Kwanini wengine deni la bodi limeongezeka kwenye mfumo?
Kwenye mfumo deni kubwa na kwenye slip deni dogo ingawa VRF imefutwa?
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
11,763
2,000
Nachoamini Samia ni mwenye huruma tatizo lipo kwenye li Chama lake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom