Heshimu huzuni yako maana ni takatifu

Heshimu huzuni yako maana ni takatifu

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,173
Reaction score
871,510
Huzuni si hisia tu—bali ni kufunua, nafsi ambayo kitu fulani kiliishi ndani yake lakini sasa kimetoweka. Huzuni😪Inakuchonga, na kuacha maumivu mahali ambapo upendo uliishi.

Mwanzoni, unahisi kwamba huwezi kuvumilia kabisa, kama jeraha ambalo haliponi. Lakini baada ya muda, taratibu kingo mbichi za jeraha huanza kukauka . Maumivu hupungua, lakini kovu linabaki - ukumbusho wa utulivu wa kile kilichokuwepo na sasa hakipo tena.

Ukweli ni kwamba, kamwe huwezi kusonga mbele na kusahau bali Unatembea nayo.
Upendo uliokuwa nao haupotei; bali unabadilika. Unakaa katika mwangwi wa kicheko na huzuni pia , katika joto la kumbukumbu za zamani, katika wakati wa kimya ambapo bado unafikiria kile ambacho hakipo tena. Na hiyo ni sawa.🥺😪

Huzuni si mzigo wa kufichwa. Sio udhaifu wa kuona aibu. Ni uthibitisho wa ndani kabisa kwamba upendo ulikuwepo, kwamba kitu kizuri kiliwahi kugusa maisha yako.na ukafurahi... Ni sawa na ndoto nzuri kisha inaisha ghafla. Acha kuomboleza. Na wala usizizuie fikra za kumbukumbu za upendo uliokuwepo ambao haupo tena

Hakuna ratiba, hakuna njia "sahihi" ya kuhuzunika. Siku zingine zitakuwa nzito, na zingine zitakuwa nyepesi. Nyakati zingine zitaleta mawimbi ya huzuni zisizotarajiwa, wakati mwingine zitajaza shukrani kwa upendo ambao ulikuwa na bahati ya kuupata.💗
FB_IMG_1743042350776.jpg

Heshimu huzuni yako, kwa maana ni takatifu. Ni ushuhuda wa kina cha moyo wako. Kwakuwa baada ya muda, kupitia maumivu, utapata uponyaji—si kwa sababu umesahau, lakini kwa sababu umejifunza jinsi ya kubeba upendo na huzuni pamoja.

1743038776164.jpg
 
Nisaidie mkuu mimi huwa sisikii maumivu , yaani napotezea. Effortlessly bila kutumia nguvu. Sasa naogopa maana kuna movie nilionaga jamaa alikua anapotezea maumivu, mwisho akawa chizi (movie inaitwa me, myself and Irene). Nifanyeje ili niwe nayasikilizia?
 
Nisaidie mkuu mimi huwa sisikii maumivu , yaani napotezea. Effortlessly bila kutumia nguvu. Sasa naogopa maana kuna movie nilionaga jamaa alikua anapotezea maumivu, mwisho akawa chizi (movie inaitwa me, myself and Irene). Nifanyeje ili niwe nayasikilizia?
Nitakurudia
 
Nisaidie mkuu mimi huwa sisikii maumivu , yaani napotezea. Effortlessly bila kutumia nguvu. Sasa naogopa maana kuna movie nilionaga jamaa alikua anapotezea maumivu, mwisho akawa chizi (movie inaitwa me, myself and Irene). Nifanyeje ili niwe nayasikilizia?
Kupotezea maumivu ni kuzuri na ni kipaji ambacho wengi hawana ila kuna hasara zake pia kwakuwa kila umivu huacha alama kwenye hisia zako.. Na kujenga roho fulani mbaya sana
Lakini vilevile unaweza ku ignore maumivu 1000 halafu likaja pigo moja takatifu likakupata vilivyo.. Hapa ndo penye shida maana utataka kupotezea kama kawaida lakini utashindwa kabisa! Matokeo yake ninini?
Kina roho itajiinua na kuamsha yale maumivu ya nyuma.. Utakuwa kama mnyama aliyejeruhiwa.. Unaweza kujidhuru ama kuwadhuru wengine ama vyote viwili
 
Kupotezea maumivu ni kuzuri na ni kipaji ambacho wengi hawana ila kuna hasara zake pia kwakuwa kila umivu huacha alama kwenye hisia zako.. Na kujenga roho fulani mbaya sana
Lakini vilevile unaweza ku ignore maumivu 1000 halafu likaja pigo moja takatifu likakupata vilivyo.. Hapa ndo penye shida maana utataka kupotezea kama kawaida lakini utashindwa kabisa! Matokeo yake ninini?
Kina roho itajiinua na kuamsha yale maumivu ya nyuma.. Utakuwa kama mnyama aliyejeruhiwa.. Unaweza kujidhuru ama kuwadhuru wengine ama vyote viwili
Asante sana bro ngoja sasa nijifunze ku process maumivu japo kwangu limekuwa ni suala gumu tangu nikiwa mdogo
 
Back
Top Bottom