Heshima sana kwa WAHAYA!!?

Heshima sana kwa WAHAYA!!?

JERUSALEM 2006

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Posts
527
Reaction score
596
Kweli WAHAYA ni watu wa ajabu sana na muhimu. Hakuna kabila lenye umuhumu mkubwa hapa nchini kwetu kama WAHAYA. Anayebisha lazima atakua amekumbwa na ugonjwa wa akili mida hii.
Kusoma kulianzia kwa WAHAYA mpaka sasa wanajiita 'nshomile'
Ukimwi ulianzia kwa WAHAYA.
Ebora ilianzia bukoba kwa WAHAYA.
Profesa wa kwanza Tanzania alikua ni MUHAYA.
Mto mkubwa kuliko yote duniani(NILE) unaanzia kwa WAHAYA.
Ziwa kubwa kuliko yote Afrika liko kwa WAHAYA.
Vita kati ya Tz na Ug ilianzia kwa WAHAYA.
Ajali kubwa kabisa ya meli kuwahi kutokea ilianzia kwa WAHAYA.
Wanaharakati wa kwanza kabisa kupinga sera za ujamaa walikua ni WAHAYA.
Kabila lililo sambaa takriban mikoa yote ya Tanzania ni WAHAYA.
Maprofesa wengi wa vyuo vikuu vikubwa hapa nchi ni WAHAYA.
JAMANI HATA RAIS AJAYE, LAZIMA AWE MUHAYA. JE MAKABILA MENGINE MKO WAPI??!
 
Kweli WAHAYA ni watu wa ajabu sana na muhimu. Hakuna kabila lenye umuhumu mkubwa hapa nchini kwetu kama WAHAYA. Anayebisha lazima atakua amekumbwa na ugonjwa wa akili mida hii.
Kusoma kulianzia kwa WAHAYA mpaka sasa wanajiita 'nshomile'
Ukimwi ulianzia kwa WAHAYA.
Ebora ilianzia bukoba kwa WAHAYA.
Profesa wa kwanza Tanzania alikua ni MUHAYA.
Mto mkubwa kuliko yote duniani(NILE) unaanzia kwa WAHAYA.
Ziwa kubwa kuliko yote Afrika liko kwa WAHAYA.
Vita kati ya Tz na Ug ilianzia kwa WAHAYA.
Ajali kubwa kabisa ya meli kuwahi kutokea ilianzia kwa WAHAYA.
Wanaharakati wa kwanza kabisa kupinga sera za ujamaa walikua ni WAHAYA.
Kabila lililo sambaa takriban mikoa yote ya Tanzania ni WAHAYA.
Maprofesa wengi wa vyuo vikuu vikubwa hapa nchi ni WAHAYA.
JAMANI HATA RAIS AJAYE, LAZIMA AWE MUHAYA. JE MAKABILA MENGINE MKO WAPI??!

Poor minds!
 
Nikimsikia Mtu anasema neno Malaya limetokana Na neno Mhaya .. Mie ni nitamshindilia kofi la kelb hapa hapa mbele ya Mods.. Kweli vile..mhaya ni Mtu wa person Wa kuheshimika sana, Yurop ya Ulaya pote wanamjua, marais Na mapresident wengi wanawaheshimu sosayati ya jamii hii. Hata kwenye weldkap ile ya Kombe la DUNIA , kabila la traibo hii linafahamika..we nini bwana..
 
SALMA
Sasa kama hao wakina Kokubanza na Rwehumbiza malaya sisi tuwasaidiaje?????
 
Kwani hata ww kut..b.n. ulifundishwa na wahaya?ama mbona leo ww malaya nani alikufundisha bwana,mhaya?
 
K.u.m.a zenye maji mengi nchini tanzania ni za WAHAYA. Duh ama kweli hawa pipo wako juu
 
mmmmh!!! hpa ngojea nkae kmya nsubr matuc mengne. kwel nmeamini wahaya hatupendwi yan kila cfa mbaya anayo mhaya!!! ila nyingne mnazdsha wakuu!!!
 
Mbona Wahaya ni wapole ukitaka kufundishwa katerero wanakufunza, enzi zetu JKT tulikuwa tukiJongo na kwenda kwao huduma shilingi 7/ tu sijui sasa wako wapi? Na wamefika bei gani bira ya kuvula vilatu unalala hapa?
 
Hata mimi nakumbuka miaka ya 80 mitaa ya Majengo-Moshi Mjini kulikuwa na sehemu ya wanawake wanaojizua (Malaya) Asilimia 98% walikuwa ni WAHAYA wanaojiuza na usiku mzima ulikuwa ni Tshs 2/- tu ila kwa wakati huo zilikuwa nyingi sana. Waliwachuna sana wazee wetu wa kichaga miaka hiyo, walikuwa wanapata soko sana hasa mwisho wa mwezi, kwa sasa hachunwi tena mtu.
 
MALAYA WA MWANANYAMALA....wahaya
matapeli wa kuaminika........ wahaya
ONYO:
Usifanye dili na watu hawa... hawachelewi kukugeuka.. hata kama ni wifu/ hubby wako....watch out plzzzzzzzzzzzz na wana roho mbaaaaaya kama nini
 
Back
Top Bottom