klorokwini
JF-Expert Member
- Dec 2, 2009
- 8,647
- 5,147
Kumbe? haya basi... nikwambie kitu? :gossip: I have a fantasy about strong men, wakiwemo wabeba maboksi, so I tought...
hehehe right mouse , wrong trap. 1 - 0 to mwali
Kumbe? haya basi... nikwambie kitu? :gossip: I have a fantasy about strong men, wakiwemo wabeba maboksi, so I tought...
hahahahaha! Wanga wanachabo bwana.
lol... Deskmate, nataka kulala sasa niwahi kuamka kesho nimkumbushe mwalimu kuhusu somo letu lile...hehehe right mouse , wrong trap. 1 - 0 to mwali
Sweetdreamz deskmate, Tuonane klass. Mwalim kama hakuja tutadurusu lile somo letu la elimu ya vitendo.lol... Deskmate, nataka kulala sasa niwahi kuamka kesho nimkumbushe mwalimu kuhusu somo letu lile...
hehehe tutaongea kilogarithmic muda si mrefu. Hebu wachape sheria ya log kwanza
Halafu SL nimekumiss sana! Nimekuwaza leo the whole day!!!
bora tuongee kibaiolojia.
Ha..ha..ha..ha
Once upon a time then bla..bla..bla...bla then they lived happily ever after... matches made in heaven better stay there in heaven,this world is a hellhole...
Mood breaker!
Mapenzi matamu, niwapo nawe mpenzi, sioni mwingine wa kufanana na wewe, nitalienzi penzi lako, sitokuacha asilani.....lol..
mie pia nimekopi kwaajili yako tu na haki zote zimehifadhiwa, ole wake atakaeiga...
Dah! nimeimiiss placenta kweli aisee
Was testing your uchokozi! hehehe keep me guessing cuz I love that game. Na nani amekuchagulia hiyo avatar? must be someone genius
Kumbe? haya basi... nikwambie kitu? :gossip: I have a fantasy about strong men, wakiwemo wabeba maboksi, so I thought...
hehehe! Nina falopian tyubz tuu.
hehehe Halaf homo sapien wewe mchoyo kweli! halaf kidneys zako zote mbili zimevimba naskia njoo chumba cha upasuaji haraka tukuweke dripu ya zarura
Kamanda naona unateleza tu, unajua uswahili huku unatafutwa sanahehehe Halaf homo sapien wewe mchoyo kweli! halaf kidneys zako zote mbili zimevimba naskia njoo chumba cha upasuaji haraka tukuweke dripu ya zarura
zinjatropaz unataka nije huko unifanyaje!!
Nasikia appendix yako inawasha washa sana.
hela ya sadaka imekukubali kweli aisee, naona siku hizi 24/7 uko cafeKamanda naona unateleza tu, unajua uswahili huku unatafutwa sana
Kamanda SEACOM wamepitisha mitambo yao nyumbani kwangu..hela ya sadaka imekukubali kweli aisee, naona siku hizi 24/7 uko cafe
Halafu kongosho una utani wa ngumi.butiful eyez
nakusalimia tu