He's my everything

He's my everything

Ukiludi nakagua mpaka halufu ya deodorant sasa ole wako niskie halufu ya body spray la lejao.
Rejao na boby spray wapi na wapi?...yupo busy anagawa kadi kwa wanachama wapya... Niamini tu honey manake mie pia nakuamini na ndio mana nimemruhusu Mwali awe ananisaidia kukuchongea penseli yako...
 
Rejao na boby spray wapi na wapi?...yupo busy anagawa kadi kwa wanachama wapya... Niamini tu honey manake mie pia nakuamini na ndio mana nimemruhusu Mwali awe ananisaidia kukuchongea penseli yako...

If I wont trust u then the trust wont have meaning at all (hii nimekopi kwenye muvi kwa ajili yako tu)
hehehe halaf hiyo "body spray" bora umtafsirie rejao, asje akazania tumemtusi kwa kiingereza
 
If I wont trust u then the trust wont have meaning at all (hii nimekopi kwenye muvi kwa ajili yako tu)
hehehe halaf hiyo "body spray" bora umtafsirie rejao, asje akazania tumemtusi kwa kiingereza
Mapenzi matamu, niwapo nawe mpenzi, sioni mwingine wa kufanana na wewe, nitalienzi penzi lako, sitokuacha asilani.....lol..

mie pia nimekopi kwaajili yako tu na haki zote zimehifadhiwa, ole wake atakaeiga...
 
Mapenzi matamu, niwapo nawe mpenzi, sioni mwingine wa kufanana na wewe, nitalienzi penzi lako, sitokuacha asilani.....lol..

mie pia nimekopi kwaajili yako tu na haki zote zimehifadhiwa, ole wake atakaeiga...
mpaka nimesisimka
 
Mapenzi matamu, niwapo nawe mpenzi, sioni mwingine wa kufanana na wewe, nitalienzi penzi lako, sitokuacha asilani.....lol..

mie pia nimekopi kwaajili yako tu na haki zote zimehifadhiwa, ole wake atakaeiga...

hehehehe hapa excellent na kabakabana mala watadesa
 
hapana shEmeji, baBy wanGu uporoto yupo pembeni. Kuna kaZi nyiNgIne anafanya. Huoni naandika huku nashake shake! Think shem, think.
Khaaa! sasa ndio nimeamini wanasayansi , kumbe kweli dalili moja ya kilimani ni kitetemeshi.
 
Back
Top Bottom