mzee wa kasumba
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 1,440
- 2,967
Siku moja juzikati nilitongoza mwanamke akakubali. Ila baadae akaniuliza swali moja tu na akaomba nimjibu ukweli kabisaaa. Nikamwambia sawa (ila samtaim ukweli Ni mchungu beby)
Akauliza " hivi ume sex na wanawake wangapi mpaka Sasa"?
Jibu likawa hivi
"Wanawake nilosex nao mpaka Sasa sikumbuki idadi Lakini Ni zaidi ya 80" na Ni ndani ya miaka Kumi na moja to beby"
Jamani hapa nilipo naona yupo kimya sijui ndo nishapotezewa?? Maana siku zinaisha Sasa. Nahisi jibu limemkwaza
je?
Ni heri ningejibu ukweli au uongo.??
Sent using Jamii Forums mobile app
Akauliza " hivi ume sex na wanawake wangapi mpaka Sasa"?
Jibu likawa hivi
"Wanawake nilosex nao mpaka Sasa sikumbuki idadi Lakini Ni zaidi ya 80" na Ni ndani ya miaka Kumi na moja to beby"
Jamani hapa nilipo naona yupo kimya sijui ndo nishapotezewa?? Maana siku zinaisha Sasa. Nahisi jibu limemkwaza
je?
Ni heri ningejibu ukweli au uongo.??
Sent using Jamii Forums mobile app