Heri uchukuliwe na polisi kuliko hao wasiojulikana

Heri uchukuliwe na polisi kuliko hao wasiojulikana

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,749
Reaction score
870,527
Mwalimu Christian akiwa Iramba huko Singida akakuta wanafunzi wa shule moja wakiwa wanafanya mtihani uwanjani tena bila madawati... Akiona hii ni habari ya kufaa akapiga picha na kuweka maelezo yake...
Picha ikasambaa Mitandaoni na wahusika wakaiona... Sasa hivi Mwalimu Christian hajulikani alipo na kama yuko hai ama la... Alichukuliwa na wasiojulikana

Tuko kwenye zama ambazo hakuna uhuru wa habari tena.. Na ukosoaji wowote hauvumiliki hata kwa asilimia chache kabisa... Zamani ilikuwa ni ishu kubwa sana kukamatwa na polisi... Siku hizi ni afadhali mara mia ukamatwe na polisi kwakuwa kuna pa kuanzia na at least usalama wako hautakuwa shakani.....
Wengi waliochukuliwa, kutekwa ama kukamatwa na watu wasiojulikana hawakuwahi kuonekana tena na kama walionekana basi aidha watakuwa hoi kwa kipigo mateso na hawajitambui au miili yao wakiwa tayari ni marehemu... Wanakopelekwa hakujulikani, wanachofanywa hakijulikani... Lakini mkifanikiwa kumpata mmoja... Mnajua tu kuwa huyu alikuwa jehanum
Ngoma ikivuma sana hupasuka... Kutekwa kwa mwalimu Christian kunazidi kutoa taswira ya wale wasiojulikana waliokuwa wamejificha kwenye ukuta mnene...
Sasa mabingwa wa kuchora picha habari wanaweza kwa uwazi kabisa kubainisha pasi na shaka ni nani wako nyuma ya utekaji unaoendelea nchini....
1e4e1526b07ae79fae8e3484c213b28c.jpg
 
Mwalimu Christian akiwa Iramba huko Singida akakuta wanafunzi wa shule moja wakiwa wanafanya mtihani uwanjani tena bila madawati... Akiona hii ni habari ya kufaa akapiga picha na kuweka maelezo yake...
Picha ikasambaa Mitandaoni na wahusika wakaiona... Sasa hivi Mwalimu Christian hajulikani alipo na kama yuko hai ama la... Alichukuliwa na wasiojulikana

Tuko kwenye zama ambazo hakuna uhuru wa habari tena.. Na ukosoaji wowote hauvumiliki hata kwa asilimia chache kabisa... Zamani ilikuwa ni ishu kubwa sana kukamatwa na polisi... Siku hizi ni afadhali mara mia ukamatwe na polisi kwakuwa kuna pa kuanzia na at least usalama wako hautakuwa shakani.....
Wengi waliochukuliwa, kutekwa ama kukamatwa na watu wasiojulikana hawakuwahi kuonekana tena na kama walionekana basi aidha watakuwa hoi kwa kipigo mateso na hawajitambui au miili yao wakiwa tayari ni marehemu... Wanakopelekwa hakujulikani, wanachofanywa hakijulikani... Lakini mkifanikiwa kumpata mmoja... Mnajua tu kuwa huyu alikuwa jehanum
Ngoma ikivuma sana hupasuka... Kutekwa kwa mwalimu Christian kunazidi kutoa taswira ya wale wasiojulikana waliokuwa wamejificha kwenye ukuta mnene...
Sasa mabingwa wa kuchora picha habari wanaweza kwa uwazi kabisa kubainisha pasi na shaka ni nani wako nyuma ya utekaji unaoendelea nchini....
1e4e1526b07ae79fae8e3484c213b28c.jpg
Mimi ukiwataja tu watu wasiojulikana namkumbuka bashite
 
Mi nashauri watu wakae mkao wa kujihami. Mi sasahivi najifua kikwelikweli natamani hao wasiojulika waje kwangu ndo itakuwa njia ya kuwatambua. Sasa hivi najitesa kwa kufanya mazoezi magumu nikiwasubiri hao watekaji. Make kuna msemo usemao ukiona mwenzio ananyolewa mawewe tia maji zu yaweza kuwa yako. Mi na ahidi ama zangu ama zao
 
Mi nashauri watu wakae mkao wa kujihami. Mi sasahivi najifua kikwelikweli natamani hao wasiojulika waje kwangu ndo itakuwa njia ya kuwatambua. Sasa hivi najitesa kwa kufanya mazoezi magumu nikiwasubiri hao watekaji. Make kuna msemo usemao ukiona mwenzio ananyolewa mawewe tia maji zu yaweza kuwa yako. Mi na ahidi ama zangu ama zao
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Daah hii sasa ni hatari! Haya mambo yalianza kuchukua kasi baada ya kila teuzi kuapishwa pale jumba jeupe. hotuba za jamaa zilikua lazima zigusie vyombo vya dola kuchukua hatua kali kwa kila jambo hata kama hadhira haikua hiyo
 
lakini pia yule doctor, yule mwandishi wa habari na roma, kipanaya hawa ni baadhi ya watu waliowahi kuchukuliwa na wakaibuka, lakini hawakutuambia hawa wasiojulikana wakoje; wangetusaidia sana kuwaepuka hawa jamaa!!
 
Mi nashauri watu wakae mkao wa kujihami. Mi sasahivi najifua kikwelikweli natamani hao wasiojulika waje kwangu ndo itakuwa njia ya kuwatambua. Sasa hivi najitesa kwa kufanya mazoezi magumu nikiwasubiri hao watekaji. Make kuna msemo usemao ukiona mwenzio ananyolewa mawewe tia maji zu yaweza kuwa yako. Mi na ahidi ama zangu ama zao
Mkuu hawana akili hao
We utafanya mazoezi utakuwa kama bruce lee ila wakikufata wanakutawanya ubongo kama akwilina
Hawana muda wa kupigana ngumi
 
lakini pia yule doctor, yule mwandishi wa habari na roma, kipanaya hawa ni baadhi ya watu waliowahi kuchukuliwa na wakaibuka, lakini hawakutuambia hawa wasiojulikana wakoje; wangetusaidia sana kuwaepuka hawa jamaa!!
Wameponea shimo la tewa... Hawawezi kuongea kitu kwa sasa ni kihoro wakikumbuka.. Roma sijui wamemfanya nini keshakuwa teja
 
Yote haya yanatokea kwa sababu na hayana budi kutokea siku mioyo itakapochafuka hakika tutanena mengine
 
Hicho kikosi cha watu wasio julikana kilikuwepo tangia awamu zilizo pita na wanamafunzo wanayo yapata nje ya nchi, sema awamu zilipo pita walikuwa hawatumiwa lakini sasa hvi wanatumiwa,

Sasa hvi hamna pa kukimbilia ukienda mahakamani hupati haki, ukienda polisi unapotea duh

Kweli kuna umuhimu wa kutembea na kadi ya chama
 
Back
Top Bottom