Here I come


The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
35
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined Oct 6, 2011
125 1 35
Habari zenuuu, hodi hodi waungwana. Naombeni mnipokee humu Jamvini. Nimeamua kuwa member badala ya kuwa guest user kila siku. Ahsanteni.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Karibu sana ...
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
karibu sana!
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
5
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 5 135
umesha pokelewa karibu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Karibu sana JF....
 
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
35
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined Oct 6, 2011
125 1 35
Nashukuru sana Wakuu, tuko pamoja sasa.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Karibu sana mkuu
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Habari zenuuu, hodi hodi waungwana. Naombeni mnipokee humu Jamvini. Nimeamua kuwa member badala ya kuwa guest user kila siku. Ahsanteni.
Karibu sana Faudhia Massawe. Vipi una undugu na Kanali Fabian Massawe au majina tu? Anyways mi naitwa Mwita Chacha Werema na unapozungumzia watu 3 maarufu sana JF huwezi ukathubutu kuacha kulitaja jina langu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,234
Likes
4,684
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,234 4,684 280
Karibu sana FaMa jamvini....
 
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
35
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined Oct 6, 2011
125 1 35
Karibu sana Faudhia Massawe. Vipi una undugu na Kanali Fabian Massawe au majina tu? Anyways mi naitwa Mwita Chacha Werema na unapozungumzia watu 3 maarufu sana JF huwezi ukathubutu kuacha kulitaja jina langu.
Dah, Mwita25, umejitahidi, lakini ni neither of the two....ni jina lisilokifupi cha majina/maneno yoyote. Nashukuru sana kunikaribisha.
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
Karibu mwaya 2we wote jamvini..utafurah mwenyewe
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Dah, Mwita25, umejitahidi, lakini ni neither of the two....ni jina lisilokifupi cha majina/maneno yoyote. Nashukuru sana kunikaribisha.
nilikuwa nakuchagiza tu mkuu, si unajua tena sisi ndiyo wazee wa jamvi wengine wote wananifuatia kwa nyuma
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,436
Likes
1,290
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,436 1,290 280
Karinu sana jamvini mkuu.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,058
Likes
9,233
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,058 9,233 280
heshima yako inapanda.karibu sana mkuu.mia
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
karibu FaMa!
 
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
35
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined Oct 6, 2011
125 1 35
the grate, Ulimakafu, Figganigga na valid statement ahsanteni sana Wakuu kwa kunikaribisha. Actually nilikuwa nikiingia jamvini kama 'guest user' kwa muda mrefu tu, nikaona nakosa fursa ya ku-share uzoefu na wanajamvi, ndio nikaamua kujiunga. Nawashukuruni sana kwa ukarimu wenu. JF is the nice place to be.
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
Habari zenuuu, hodi hodi waungwana. Naombeni mnipokee humu Jamvini. Nimeamua kuwa member badala ya kuwa guest user kila siku. Ahsanteni.
karibu mnooooooooooooo na umefanya maamuzi sahihi mnooooooo
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Karibu mkuu. Ukiwa na tatizo usisite kusema.
 

Forum statistics

Threads 1,213,142
Members 461,976
Posts 28,468,401