Pole...Itume Arusha ntakusaidia kwa haraka....My Nokia N81 imeharibika display,inawaka but haioneshi kitu...naomba kumpata fundi mzuri anaeweza kunisaidia kwa bei poa jamani...nipo Dar...naimiss sana simu yangu kwa intanet nzuri...
Pole...Itume Arusha ntakusaidia kwa haraka....
Machalii wa ungalimi mpo fasta sana..Pole...Itume Arusha ntakusaidia kwa haraka....
umejuaje kama hayupo AR?
Machalii wa ungalimi mpo fasta sana..
Pole...Itume Arusha ntakusaidia kwa haraka....
mmmh..
Kwani huniamini?
..kama uko DAR peleka MIDCOM...pale upanga..My Nokia N81 imeharibika display,inawaka but haioneshi kitu...naomba kumpata fundi mzuri anaeweza kunisaidia kwa bei poa jamani...nipo Dar...naimiss sana simu yangu kwa intanet nzuri...
..kama uko DAR peleka MIDCOM...pale upanga..
..kama uko DAR peleka MIDCOM...pale upanga..
My Nokia N81 imeharibika display,inawaka but haioneshi kitu...naomba kumpata fundi mzuri anaeweza kunisaidia kwa bei poa jamani...nipo Dar...naimiss sana simu yangu kwa intanet nzuri...
hahahaa Kipipi hawezi kunitelekeza mimi akufuate wewe...mi ndio jirani yake akipata shida usiku wa manane mi ndio wa kwanza kumsaidia.....akiomba mchi nampatia lol
jirani yako ndio wa kwanza kukusaidia....