Help please: Pilot scholarships

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
40,564
2,000
Si rahisi kupata, fanya yako tu, si lazima ndoto zake zitimie kama uwezo huna
PPL yenyewe dollar 17000
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,987
2,000
Tafuta Uzi wangu.... Ili umtafute yule kijana wa south.... Ana weza kukusaidia
 

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,183
2,000
Hello
Napenda kuwa rubani naomba kufahamu namna ya kupata scholarship
Ingia hapo uipitie vizuri, utakuta kuna program inaitwa Professional Pilot. Nadhani inakuhusu.

Deadline February 15, saa 6 Europe Time so hurry up, jaza online application system, attach documents wanazohitaji then skilizia.
 

Attachments

  • File size
    170.3 KB
    Views
    222

pilot Joseph

Member
Jan 11, 2018
83
125
Ingia hapo uipitie vizuri, utakuta kuna program inaitwa Professional Pilot. Nadhani inakuhusu.
Mkuu nimeicheki ila ada hawakulipii

Deadline February 15, saa 6 Europe Time so hurry up, jaza online application system, attach documents wanazohitaji then skilizia.
 

pilot Joseph

Member
Jan 11, 2018
83
125
Ingia hapo uipitie vizuri, utakuta kuna program inaitwa Professional Pilot. Nadhani inakuhusu.

Deadline February 15, saa 6 Europe Time so hurry up, jaza online application system, attach documents wanazohitaji then skilizia.

Mkuu wanakupa vyote isipokuwa ada, changamoto bado kwenye tuition fee
 

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,183
2,000
Mkuu wanakupa vyote isipokuwa ada, changamoto bado kwenye tuition fee
No tuition fees wanamaanisha ada hailipwi na wewe mwanafunzi wala wao. Yaani kama ipo exempted na vyuo kwa scholarship holders.

Ndo nilivyoelewa, lakini ikiwa unatakiwa kulipa ada si una withdraw tu mkuu, we omba kwanza. Maombi yenyewe bure, bando lako tu
 

pilot Joseph

Member
Jan 11, 2018
83
125
N
No tuition fees wanamaanisha ada hailipwi na wewe mwanafunzi wala wao. Yaani kama ipo exempted na vyuo kwa scholarship holders.

Ndo nilivyoelewa, lakini ikiwa unatakiwa kulipa ada si una withdraw tu mkuu, we omba kwanza. Maombi yenyewe bure, bando lako tu
Ok

Nicheki kwa namba 0625755889 please
 

James Hungury

JF-Expert Member
Jun 8, 2013
825
1,000
pole sana,fani hii imejawa na ukiritimba mwingi hasa pale unapomaliza masomo.inatakiwa ujiandae financial na kiakil,pasipo mawazo ya kutegemea wadhamini.mil 15 ya final practical unapotakiwa kufanya wakati wa mwisho inakuhusu.pasipo kusahau mahtaj mengne,ada etc.
Ushaur wangu kwako,jaribu kuangalia kama unakidh vgezo hvyo pasipo kumtegemea mdhamini.by the way,mungu akusaidie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom