Help me

luckers

Member
Jan 6, 2013
64
0
Hey guyz whats up
Am m nko Arusha ila ninatatizo moja tu wakubwa nalo ni
Kuna bint nimempenda sana ila kumwambia hanielewi mara kasema hawezi kumsalit qliyekuwa naye ila cha kushangaza aliywkua naye katembea na rafik yake......naomba ushaur naimwambie eje ili aweze kunielewa naomben ushaur waungwana:
 

The Hunter

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
1,049
1,500
Nenda na bastola umtishie kama hakukubali unajilipua na kesi inakuwa yake.
Swain!
 

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,820
2,000
Achana naye kwa sababu aliye naye ss hivi akigundua kuwa unamtongza atakuua wewe na yeye ajiue halafu kabinti katapona kabaki kanatesa na wengine wakati nyie mko ahera
 

MAHORO

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
7,594
2,000
nenda kajinyonge harafu uandike ujumbe kuwa umejinyonga kwa ajili yake. nadhani hapo lazima akupende atake asitake
 

y-n

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,997
2,000
unapoomba msaada ktk vitu vya kipuuzi tegemea majibu sahihi kama yaliyotolewa hapo juu.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,493
2,000
Dd u think labda n kitu cha kipuuz no realite sijui nn cha kufanya

Mapenzi Mahusiano na Urafiki

Watakupa Majibu sahihi.

Arusha Boys bwana..

Soon tutasikia Billionea mdogo wa Arusha auliwa kisa kutembea na mke wa Mtu.
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,420
2,000
Hutu tuvulana bana. Ishu ndogo kama hii eti nayo ni ya kuomba ushauri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom