Help me


luckers

luckers

Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
64
Likes
0
Points
0
luckers

luckers

Member
Joined Jan 6, 2013
64 0 0
Hey guyz whats up
Am m nko Arusha ila ninatatizo moja tu wakubwa nalo ni
Kuna bint nimempenda sana ila kumwambia hanielewi mara kasema hawezi kumsalit qliyekuwa naye ila cha kushangaza aliywkua naye katembea na rafik yake......naomba ushaur naimwambie eje ili aweze kunielewa naomben ushaur waungwana:
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Likes
31
Points
145
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 31 145
Nenda na bastola umtishie kama hakukubali unajilipua na kesi inakuwa yake.
Swain!
 
Wapoti

Wapoti

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
2,820
Likes
430
Points
180
Wapoti

Wapoti

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
2,820 430 180
Achana naye kwa sababu aliye naye ss hivi akigundua kuwa unamtongza atakuua wewe na yeye ajiue halafu kabinti katapona kabaki kanatesa na wengine wakati nyie mko ahera
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,114
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,114 1,365 280
kwani hakuna demu mwingine ila huyo tu??
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,114
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,114 1,365 280
nenda kajinyonge harafu uandike ujumbe kuwa umejinyonga kwa ajili yake. nadhani hapo lazima akupende atake asitake
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,905
Likes
829
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,905 829 280
unapoomba msaada ktk vitu vya kipuuzi tegemea majibu sahihi kama yaliyotolewa hapo juu.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Watu wakiomba Picha ata sitawashangaa... MMU
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Dd u think labda n kitu cha kipuuz no realite sijui nn cha kufanya
Mapenzi Mahusiano na Urafiki

Watakupa Majibu sahihi.

Arusha Boys bwana..

Soon tutasikia Billionea mdogo wa Arusha auliwa kisa kutembea na mke wa Mtu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,475
Likes
4,990
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,475 4,990 280
Hutu tuvulana bana. Ishu ndogo kama hii eti nayo ni ya kuomba ushauri.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966