Help me please??

ldd

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
792
Points
225

ldd

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
792 225
we ni mwanaume kweli uayeuliza ilo swali?? mm nlijua demu??? nawasiwasi na UANAUME wako!!!
we unadhani kwann kuna perfumes????
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,057
Points
1,500

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,057 1,500
Bwana Elihuruma samahani sana lakini ulijaribu kufikiri kwa kiswahili ndiyo ukatafsiri moja kwa moja (one by one) kwa kiingereze.

........ project upleasant smell??????
........ overheated???????

Samahani kiingereza siyo lugha yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,353,244
Members 518,297
Posts 33,075,567
Top