Help in Bachelor of science in environ mental engeneering at ardhi university!


M

mujoma2011

Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mujoma2011

Member
Joined Jun 2, 2011
6 0 0
Kuna dogo hapa kachaguliwa to parsue BACHELOR OF SCIENCE IN ENVIRONMENTAL ENGENEERING at ARDHI UNIVERSITY.
So shida yangu,nataka kujua 1. hii coz inahusika na nini hasa ,2.mtu aliye graduate coz hii anafanya kazi zipi,3.ina position gani katika soko la ajira tanzania,4.wat about ts salary ranks,5.fuculty requirement zake if any.
And finaly vipi kuhusu chuo cha ardhi na ubora wa degree hii and maelezo yoyote concerning this coz.
Naomba kuwasilisha
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Ye akasome 2,hayo mambo mengne atayajulia mbele ya safari.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
336
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 336 180
Mkuu Environmental Engeneering inahusiana na mambo ya innovation na maintainance ya mazingira... (toka maji, ardhi, hewa) Hivo kuhusisha saana kama jinsi ya kuhakikisha mazingira yapo katika hali nzuri - na hii ndo Institutions kama makampuni lazima wahusishe watu wa sector hii... Mfano Mzuri ni Barrick Gold mines... pale kable tu ya kuanzisha Mgodi hawa watu ni lazima walipita pale... na pia huendelea kupita.... hasa hata makampuni ambayo hutoa saana waste disposalsl...

Hio course itakua sio chini ya miaka minne but yaweza kua hata five - Chuo cha Ardhi kwa hio course ni wazuri (IMO) na ni moja ya courses ambayo anaenda kusoma ajitahidi na ahakikishe kua ana GPA nzuri akimaliza... ataenda places... for hio ni moja ya areas imekua/inakua saana hopefully.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
tahadhari ndugu:most of the times kufanikiwa kwa mtu inategemea anajituma kiasi gani,attitude, kuwa sharp and creative na mengineyo.kuna watu ni madr wanatembea na mashati yameisha kola.kuna watu wamesoma political science and something,ila wanakula bata,wanaheshimika kwenye ulimwengu wa science etc.huwa namuwaza isaac newton,angekuwa mie nimelala kwa uvivu chini ya mti apple likanipiga,ningeona uvivu kula,ningefutika mfukoni nikiamka nilifanyizie.ila mwenzetu aliwaza mengi ya kutusaidia!
kila la kheri,niseme ni kozi nzuri sana.market haiko flooded na akijituma na kutokuzubaa,atafanikiwa sana.kuna issue za environmental audit na env impact assessment pia
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
courz nzur mkuu
 
M

mujoma2011

Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mujoma2011

Member
Joined Jun 2, 2011
6 0 0
Mkuu Environmental Engeneering inahusiana na mambo ya innovation na maintainance ya mazingira... (toka maji, ardhi, hewa) Hivo kuhusisha saana kama jinsi ya kuhakikisha mazingira yapo katika hali nzuri - na hii ndo Institutions kama makampuni lazima wahusishe watu wa sector hii... Mfano Mzuri ni Barrick Gold mines... pale kable tu ya kuanzisha Mgodi hawa watu ni lazima walipita pale... na pia huendelea kupita.... hasa hata makampuni ambayo hutoa saana waste disposalsl...<br />
<br />
Hio course itakua sio chini ya miaka minne but yaweza kua hata five - Chuo cha Ardhi kwa hio course ni wazuri (IMO) na ni moja ya courses ambayo anaenda kusoma ajitahidi na ahakikishe kua ana GPA nzuri akimaliza... ataenda places... for hio ni moja ya areas imekua/inakua saana hopefully.
<br />
<br />

HONESTLY I RILY APPRICEIT UR HELP.UR DETAILS R SO HELPFULL,BT THERE IS 1 THING I HAVE TO ASK,WHAT ABOUT FUCULTY REQUIREMENT
 
M

mujoma2011

Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mujoma2011

Member
Joined Jun 2, 2011
6 0 0
What about fuculty requirement ya iyo coz?
And is there anybody humu anasoma iyo fuculty hapo ardhi university aonge kidogo hapa and kama vipi ani PM!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
336
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 336 180
<br />
<br />

HONESTLY I RILY APPRICEIT UR HELP.UR DETAILS R SO HELPFULL,BT THERE IS 1 THING I HAVE TO ASK,WHAT ABOUT FUCULTY REQUIREMENT
Sielewi requirements zao... But hata hivo hizo requirements inatakiwa mhusika afike chuo ndo anunue... na pia usitake Kujua Faculty requirements for iko wide... saizi imebadilishwa hivo inatakiwa uulizie College requirements.... Hivo hapo do not know the answer as in what is required..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,483 280
tahadhari ndugu:most of the times kufanikiwa kwa mtu inategemea anajituma kiasi gani,attitude, kuwa sharp and creative na mengineyo.kuna watu ni madr wanatembea na mashati yameisha kola.kuna watu wamesoma political science and something,ila wanakula bata,wanaheshimika kwenye ulimwengu wa science etc.huwa namuwaza isaac newton,angekuwa mie nimelala kwa uvivu chini ya mti apple likanipiga,ningeona uvivu kula,ningefutika mfukoni nikiamka nilifanyizie.ila mwenzetu aliwaza mengi ya kutusaidia!
kila la kheri,niseme ni kozi nzuri sana.market haiko flooded na akijituma na kutokuzubaa,atafanikiwa sana.kuna issue za environmental audit na env impact assessment pia
Hapo kwenye red funga kazi ...
I mean kwa kitu chochote maishani..
santee
 

Forum statistics

Threads 1,250,240
Members 481,278
Posts 29,725,523