Mimi ni mgeni mwenyeji,kwani nimekua nikipitia hii forum nakuona ina mafunzo mengi sana humu ndani ntatoa ushirikiano wangu kwa uwezo nilio nao naombeni ushirikiano wenu pia,asanteni sana
Karibu sana mama. Ni matarajio ya wengi kuwa akina mama wakiwa mstari wa mbele ktk siasa tutapiga hatua kubwa kidemokrasia. Usiache kutembelea jukwaa la siasa. Welcome at home(JF)!.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.