Hellow!

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Ni raha sana! Nainjoi sana life na my wife wangu marejesho! Full tabasamu!
 
Last edited by a moderator:

Nyange

JF-Expert Member
Mar 25, 2010
3,465
2,000
Nawasikitikia wale wasio oa, tuna mtoto anaingia form II mwingine la sita na mwingine wa mwisho la pili. Kweli ni raha tupu. Kama hukumwomba Mungu wakati wa kuoa hapo utapata taabu. Lakini ukifuata masharti mbona raha? usiku tunauona mfupi kuliko mchana kwani tunapendana, ninamsuka mke wangu kabkla ya kulala kusudi nyere zake zisimsumbue wakati wa kujiandaa kwenda kazini. We acha tu!utadhani nimemuoa jana!!
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,328
0
Nawasikitikia wale wasio oa, tuna mtoto anaingia form II mwingine la sita na mwingine wa mwisho la pili. Kweli ni raha tupu. Kama hukumwomba Mungu wakati wa kuoa hapo utapata taabu. Lakini ukifuata masharti mbona raha? usiku tunauona mfupi kuliko mchana kwani tunapendana, ninamsuka mke wangu kabkla ya kulala kusudi nyere zake zisimsumbue wakati wa kujiandaa kwenda kazini. We acha tu!utadhani nimemuoa jana!!

Mmmmhhhhh haya mazee.
 

CharmingLady

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
18,112
2,000
Nawasikitikia wale wasio oa, tuna mtoto anaingia form II mwingine la sita na mwingine wa mwisho la pili. Kweli ni raha tupu. Kama hukumwomba Mungu wakati wa kuoa hapo utapata taabu. Lakini ukifuata masharti mbona raha? usiku tunauona mfupi kuliko mchana kwani tunapendana, ninamsuka mke wangu kabkla ya kulala kusudi nyere zake zisimsumbue wakati wa kujiandaa kwenda kazini. We acha tu!utadhani nimemuoa jana!!

Duh hivi wewe ni ndugu yake na my hezbend C6 nini¿¿ make hivyo ndivyo anavyonifanyiaga mie¡¡¡¡¡
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom