Hellow!

Hisopo

Member
Jun 28, 2021
17
45
Habari wana jamiiforum,

Nikiwa member mpya napenda kuwasalimu nyote, nafurahi leo hii kujiunga pamoja nanyi.

Natumai nitaelimika, kunufaika na kufaidika kwa michango yenu mbalimbali kwenye mada tofauti tofauti na majadiliano yenye tija!

Asanteni sana!
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
48,445
2,000
Habari wana jamiiforum,

Nikiwa member mpya napenda kuwasalimu nyote, nafurahi leo hii kujiunga pamoja nanyi.

Natumai nitaelimika, kunufaika na kufaidika kwa michango yenu mbalimbali kwenye mada tofauti tofauti na majadiliano yenye tija!

Asanteni sana!
Karibu sana bila shaka wewe ni mlimbwende!? Kama jibu ni ndio upo mahali sahihi usisite kunieleza jambo lolote linalokutatiza
 

Hisopo

Member
Jun 28, 2021
17
45
Karibu sana ila badili hio DP tafdhali
Ahahaaa! Huyo kwenye Dp ni "mtoto tu!" Sidhani kama ana athiri chochote mkuu!

Lakini kwa heshima yako nitabadiri mkuu!
FB_IMG_1452366583491.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom