Hellow

DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
1,121
Points
2,000
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
1,121 2,000
Mhh unalo mwaka huu, utatabili hadi upasuke babu ehhh.
Utatabili=x
Utatabiri=v
Mtu mwenyewe hata kuandika hujui alafu unajigamba eti umekuja kuleta mapinduzi!
Labda mapinduzi ya kutoa ndogo ndio utayaweza
 
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
69
Points
125
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined Sep 9, 2019
69 125
Utatabili=x
Utatabiri=v
Mtu mwenyewe hata kuandika hujui alafu unajigamba eti umekuja kuleta mapinduzi!
Labda mapinduzi ya kutoa ndogo ndio utayaweza
Ndo kilichokuleta? Kumbe bora ya wanaume wenzako hapa wanaonesha ubaharia wao kuliko wewe mbeambea usiejua kukosea!!
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,437
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,437 2,000
Natumai nitakutana na watu wenye hekima hapa, nimekuja na mapinduzi, nimekuja kubadilisha mchezo hapa, Ahsanteni Mods na Members wote, mnipokee vyema wakuu.
Yaani uje kuibadilisha Jf wewe! Yaani uipinduepindue hadi iwe ya kisasa?

Matusi yote yaliyomo na takataka zote, utazisafisha kwa kutumia nini?

Rais Mwinyi mwenyewe alikabidhiwa ufagio wa chuma lakini akashindwa kusafishia takataka zilizokuwepo, sembuse wewe makinda?

Members na moderators wao waone hivihivi tu, hawashikiki, hawawezekani.
 
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
1,763
Points
2,000
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2017
1,763 2,000
Natumai nitakutana na watu wenye hekima hapa, nimekuja na mapinduzi, nimekuja kubadilisha mchezo hapa, Ahsanteni Mods na Members wote, mnipokee vyema wakuu.
Mhh umebadili ID?
 
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
69
Points
125
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined Sep 9, 2019
69 125
Yaani uje kuibadilisha Jf wewe! Yaani uipinduepindue hadi iwe ya kisasa?

Matusi yote yaliyomo na takataka zote, utazisafisha kwa kutumia nini?

Rais Mwinyi mwenyewe alikabidhiwa ufagio wa chuma lakini akashindwa kusafishia takataka zilizokuwepo, sembuse wewe makinda?

Members na moderators wao waone hivihivi tu, hawashikiki, hawawezekani.
Kaa mkao wa kula Sakasaka.
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
1,138
Points
2,000
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
1,138 2,000
Eh eh eh japo umenichekesha lakini hapa kweupe Mr, pambana na

Eh eh eh umenichekesha, hapa KENZY huku MLEVI kazi ninayo kwa kweli, Ee Mungu nihurumie mtoto wako.
Mimi nimefanyaje? Unadhan npo interested na wewe unatania mkuu wote huku Dada zangu

Eeh umekuja na weapons gan kama ulvyosema awali?
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,271
Points
2,000
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,271 2,000
Haloo, japo mbuzi lakini kamwe sifi kwa muuza supu mie upo?
Kha! Unaonekana kuwa mtamu ilihali wajitia udosari! Nami sitaki kuipoteza yako Hali ntakupata japo kwa asali!. Hakuna mbuzi Wala muuza supu ya mbuzi Bali wapenzi wanaotaka Kula upenzi!.. usijitie hutaki kumbe wataka bwana niko hapa mwenye huba bashasha.. njoo mpenzi wa enzi nikuimbie utenzi,njoo nikuenzi nikupe mapenzi.
Wangu mtamu wa hamu nakupenda bila haramu.. usiwe mtesi wa moyo wangu ukawa chachu iso hamu!
Chukua moyo wangu dhamana kwa penzi langu.
Nakuvika pendo langu,kwako Kama funguo... Nafungua furaha yako kwako niwe vutio.. malaika wa nafsi yangu usinipe kimbilio,Bali huba la mahaba nikufute kilio.
 
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
69
Points
125
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined Sep 9, 2019
69 125
Kha! Unaonekana kuwa mtamu ilihali wajitia udosari! Nami sitaki kuipoteza yako Hali ntakupata japo kwa asali!. Hakuna mbuzi Wala muuza supu ya mbuzi Bali wapenzi wanaotaka Kula upenzi!.. usijitie hutaki kumbe wataka bwana niko hapa mwenye huba bashasha.. njoo mpenzi wa enzi nikuimbie utenzi,njoo nikuenzi nikupe mapenzi.
Wangu mtamu wa hamu nakupenda bila haramu.. usiwe mtesi wa moyo wangu ukawa chachu iso hamu!
Chukua moyo wangu dhamana kwa penzi langu.
Nakuvika pendo langu,kwako Kama funguo... Nafungua furaha yako kwako niwe vutio.. malaika wa nafsi yangu usinipe kimbilio,Bali huba la mahaba nikufute kilio.
Maneno matupu hayatoshi, vina na yako misamiati, jipange upangike, tukupange upigike, mpenda vitonga, uso koma,jana, leo kutwa kuniwinda kipya kinyemi mimate kukutoka.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,271
Points
2,000
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,271 2,000
Maneno matupu hayatoshi, vina na yako misamiati, jipange upangike, tukupange upigike, mpenda vitonga, uso koma,jana, leo kutwa kuniwinda kipya kinyemi mimate kukutoka.
Kha!!! Umeacha mbachao kwa msala upitao....
 
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
69
Points
125
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined Sep 9, 2019
69 125
Wanaonyesha ubaharia gani sasa hapo wewe mwanamapinduzi mtoa ndogo
Ntaanza na wewe, unajua kuna type nyingi sana za watu humu duniani na sijui kwanini Mungu alifanya hivi. Yaani wengine wafupi, wachoyo,wachokonozi kama wewe, wavivu, n.k
Ngoja niishie hapa nisije nikakuanzishia thread buree.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top