Hellow

Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
67
Points
125
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined Sep 9, 2019
67 125
Natumai nitakutana na watu wenye hekima hapa, nimekuja na mapinduzi, nimekuja kubadilisha mchezo hapa, Ahsanteni Mods na Members wote, mnipokee vyema wakuu.
 
Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2019
Messages
250
Points
250
Mla vitumbua

Mla vitumbua

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2019
250 250
Karibu sana mgeni
Natumai nitakutana na watu wenye hekima hapa, nimekuja na mapinduzi, nimekuja kubadilisha mchezo hapa, Ahsanteni Mods na Members wote, mnipokee vyema wakuu.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,476
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,476 2,000
Natumai nitakutana na watu wenye hekima hapa, nimekuja na mapinduzi, nimekuja kubadilisha mchezo hapa, Ahsanteni Mods na Members wote, mnipokee vyema wakuu.
Haya muzee...
 
Starboywiz

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
783
Points
1,000
Starboywiz

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
783 1,000
Umekuja kuleta mapinduzi? Okay Ngoja waje halafu baada ya wiki uje kulalamika hapa umepewa nauli 7800/=
 
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
67
Points
125
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined Sep 9, 2019
67 125
Umekuja kuleta mapinduzi? Okay Ngoja waje halafu baada ya wiki uje kulalamika hapa umepewa nauli 7800/=
Tena kuna mpango kabambe kuhusu hao 7800, nadhani safari hii kazi wanayo eti!! Tutawakomesha
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,884
Top