L Lujiga Member Joined Jun 13, 2013 Posts 16 Reaction score 0 Jun 15, 2013 #1 Toka nianze kuifaitilia jf nimejifunza mambo mengi sana mpaka nikaona nachelewa bora nijiunge ndugu watanzania naomba mnipoké mie lujiga wa mwanza tz
Toka nianze kuifaitilia jf nimejifunza mambo mengi sana mpaka nikaona nachelewa bora nijiunge ndugu watanzania naomba mnipoké mie lujiga wa mwanza tz
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,158 Reaction score 111,070 Jun 16, 2013 #2 Karibu sana JF...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,396 Reaction score 2,984 Jun 16, 2013 #3 Karibu JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,880 Reaction score 13,872 Jun 17, 2013 #4 Lujiga said: Toka nianze kuifaitilia jf nimejifunza mambo mengi sana mpaka nikaona nachelewa bora nijiunge ndugu watanzania naomba mnipoké mie lujiga wa mwanza tz Click to expand... Tuliho Lujiga,uli munahe shi ng'wanangwa?
Lujiga said: Toka nianze kuifaitilia jf nimejifunza mambo mengi sana mpaka nikaona nachelewa bora nijiunge ndugu watanzania naomba mnipoké mie lujiga wa mwanza tz Click to expand... Tuliho Lujiga,uli munahe shi ng'wanangwa?
Arushaone Platinum Member Joined Mar 31, 2012 Posts 15,237 Reaction score 13,567 Jun 17, 2013 #5 Karibu sana.