Hello guys!

Hello guys!

Karibu sana, ila jihadhari sana na Rejao na Faiza Foxy...

Pia jifunze misamiati ya humu, hasa CAMEROON na MASABURI usije ukachekela ukiitwa kwa majina hayo.
 
Karibu sana, ila jihadhari sana na Rejao na Faiza Foxy...

Pia jifunze misamiati ya humu, hasa CAMEROON na MASABURI usije ukachekela ukiitwa kwa majina hayo.
Yaelekea hao watu wanakuumiza sana kichwa!
 
CAMEROON naielewa bt iyo ki2 MASABURI kzush ni problemé!Kama kawa kushukuru ni jadi ye2!AKSANTE XNA!
 
Karibu sana Jamii Forums ni kisiwa kizuri kwa kila kitu.
 
Back
Top Bottom