Hello Diaspora, ni Vitu gani vipo huko Bongo havipo?

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
26,545
2,000
Acha upoyoyo, ni wapi nilipoandika au kulazimisha kuwa consumable ni chakula pekee? Nadhani unawashwa! Kwa namna nilivyokuwa nikimuuliza mtoa mada alijua ni jokes ndiyo maana hakuendelea ila wewe kwa ujinga wako umevalia njuga mambo yasikukuhusu, eti unaniletea maana kutoka google, ina maana hujiamini?...
Kumbe unaandika usichomaanisha? Basi tuishie hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom