M mamamii New Member Joined Nov 14, 2012 Posts 4 Reaction score 0 Nov 15, 2012 #1 habari wandugu, mm ni mgeni naomba munipokee nimejiunga baada ya kuvutiwa na mada na najipa pole kwa kuchelewa kuligundua hili
habari wandugu, mm ni mgeni naomba munipokee nimejiunga baada ya kuvutiwa na mada na najipa pole kwa kuchelewa kuligundua hili
S Sangomwile JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 3,227 Reaction score 1,105 Nov 15, 2012 #2 Karibu sana mamiii,jisikie upo na dadiii.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,942 Reaction score 13,927 Nov 15, 2012 #3 Karibu sana JF.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,413 Reaction score 3,041 Nov 15, 2012 #4 Karibu jamvini.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,257 Reaction score 111,333 Nov 16, 2012 #5 karibu jamvini mkuu