Hela yangu ni yetu na hela yake ni yake?

Hela yangu ni yetu na hela yake ni yake?

Unapomfungulia mke biashara ni lazima kuna vitu uviainishe ili ajue majukumu yake ktk familia.., lkn ukimuacha huru hivyo utajuta baadae
hahaaaaaaaa wewe kama baba naniiii
 
hahahahaha hivi mnavyoambiwa kuoa ujipange nyie mwadhani ndoa ni kupapata papuchi tuu.

ukitaka kufurahia ndoa kaka yangu gundua kuwa mwanamke hela ni ya kwake kujiremba basi. mambo yote ya msingi yanayohusu nyumba nini wewe mwanaume. hapo wala huna shida.
tambua hili. jukumu la mwanamke ni kugegedwa, kuzaa na kulea watoto. suala la kufungulia biashara au yeye kufanya kazi ni kiherehere chetu sie wanaume.

Mkuu umerudi! Nilijua umekufa, duh!
 
Wakuu mpo?

Siku nyingi ila nipo nang'ang'ana na maisha.
Nimeoa na nimejaliwa watoto wawili. Nimeajiriwa na moja ya NGOs muhimu nchini. Hii inamaana naikimu familia vizuri.

Mke wangu naye nimemfungulia biashara anayoindesha na wala siingilii hata kidogo. Sababu yangu kuu ya kumfungulia biashara ni hili aweze kunisaidia kuiinua familia yetu juu juu zaidi. Hili halifanyiki.

Nimekuwa nikilipia kila kitu hata yuko radhi asitumie gari nililomnunulia endapo litaisha mafuta muradi tu asitumie hela yake!
Yaani kila kitu nyumbani ninagharamia kuanzia mavazi yake, watoto hadi kibiriti nikijua ni jukumu langu.

Wakuu, nianze kuingilia hiyo biashara ama hela yangu ni yetu na yake ni yake peke yake!?

Kaka pole sana, ila hata wewe ni jipu coz umeshamzoesha kwamba kila kitu ni wewe. Mimi nilitegemea kwamba ungekuwa umemshirikisha tangu mwanzo ikiwa ni kuweka bayana malengo ya biashara uliyomuanzishia. Sasa wewe coz unaenda na kauli mbiu ya mwanaume ni KICHWA CHA FAMILIA itabidi ukomae hivyohivyo na uache kulialia. Ila kwa kukuonea huruma nakushauri hivi KAA NA MKE WAKO UMUELIMISHE VYA KUTOSHA KUHUSU MUSTAKABALI WA FAMILIA YENU NA KUWEPO NA MGAWANYO WA MAJUKUMU. Mwezio kakuona unagharamia kila kitu na ndio sababu yeye anajifanyia mambo yake kimyakimya na ameshagundua wewe huingilii mambo yake. Mkuu chukua hatua. Umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu.
 
Inategemea na msingi wa mahusiano yenu...

Ila sioni kwanini fedha zake isisapot mambo madogo madogo kwa familia kama ni mke wa ndoa.
 
mwache anasaidia kwao huyo kwani sa hizi anakuomba hela ya kuhudumia kwao? ushapunguza majukumu ujue
 
Back
Top Bottom