Hela ya Uturuki yashuka thamani

Hela ya Uturuki yashuka thamani

Sky Eclat naomba nielimishe kwani mpaka anailaumu america kwani kuna nchi inaamua nchi fulani pesa yake ipande au ishuke.
Kwanza kunaweza tokea currency attack ambayo ni hatari yani ndani ya 5 hrs tuu nchi IPO chali Hamna kitu kwenye national treasure
 
Acha mahaba mkuu ukaifananishe nchi iliyopo EU na Libya, uchambuzi wako umekaa kiyahudi yahudi tu, kufurahi wenzio wakiumizwa, mbona hamsemi watu wanavyoumia na kufa middle East kwa ubabe na jeuri ya Marekani, mnayaona ya Edorgan tu ya Marekani hamyaoni....Marekani tatizo lake kubwa maslahi full stop....
Uturuki ipo EU? Kuwa NATO hakumaanishi kuwa ni EU.
 
Kama foreign currency ime depreciate... When you have payable you will pay less or if you have receivable you will receive less in your local currency... Kama hujui kitu kaa kimya...
huo ni mtazamo wako jipe picha wewe ni mturuki na mnauza SGR Tanzania, nadhani wewe ndiyo mbumbumbu
 
Waturuki ni sawa na Wanaigeria huko Ulaya na Asia... full utaperi... wakifuatiwa na baba lao Iran....

Edogan Ni Mpumbavu sana yaani kama Bblia iliandika kuwa Wagalatia(ambao ndio asili Waturuki) ni wapumbavu ilipatia haswa na huyu Peridaa wao ni typical Garatia... Jitu la Visasi visivyo na akili.. Yaani kama ingekuwa Tanzania Watu elfu kumi wakiandamana basi unakamata wote unawafunga jela... badala ya kudeal na viongozi wahamasishaji pekee... anatesa sana raia wake mpenda sifa huyo... Yaani alikuja Tanzania akashurutisha Shule za Feza zifungwe zote Tanzania kisa mwenye Shule ni Mpinzani wake Hongera Tanzania kwa kumpuuza.. Ugombane nae wewe kisha umgombanishe na wengine... good sana kumpuuza... Marekani alimuambia wewe Garatia lete ushahidi mwishowe akakosa lakini bado anang'ang'ania Fetullah arejeshwe Uturuki amkamue... hasira zake akamkamata pastor wa Kimarekani masikini zake akamtia lupango sasa Marekani kamuambia amuache huru au akichezee kichapo ambacho hata raia wa Uturuki watamchoka juzi kajiapisha eti yeye hana Dollar ila ana Allah... Mie nimekaa Pembeni natizama Game tuliona Majeuri kina Gadafi mwishowe walikichezea cha aibu... ewe Garatia kwanini mu wapumbavu...
Jamaa ana jeuri sana, siku moja ametambelea marekani na waturuki wasiompenda waishio US wakaandamana. akaamrisha walinzi wake wawapige hao waandamanaji...
 
huo ni mtazamo wako jipe picha wewe ni mturuki na mnauza SGR Tanzania, nadhani wewe ndiyo mbumbumbu
Sio suala la mtazamo hz ni principles za finance...jaribu hata ku Google forex exchange risks and it's effects in international trade...maana nikikuambia ukasome kitabu gan hutoweza...ficha umbumbumbu wako.
 
huo ni mtazamo wako jipe picha wewe ni mturuki na mnauza SGR Tanzania, nadhani wewe ndiyo mbumbumbu
Unajua lolote kuhusu hedging ya forex risks?? Appreciation and depreciation ya foreign currency against your local currency?? Unajua kuhusu types za forex risks??
 
Waturuki ni sawa na Wanaigeria huko Ulaya na Asia... full utaperi... wakifuatiwa na baba lao Iran....

Edogan Ni Mpumbavu sana yaani kama Bblia iliandika kuwa Wagalatia(ambao ndio asili Waturuki) ni wapumbavu ilipatia haswa na huyu Peridaa wao ni typical Garatia... Jitu la Visasi visivyo na akili.. Yaani kama ingekuwa Tanzania Watu elfu kumi wakiandamana basi unakamata wote unawafunga jela... badala ya kudeal na viongozi wahamasishaji pekee... anatesa sana raia wake mpenda sifa huyo... Yaani alikuja Tanzania akashurutisha Shule za Feza zifungwe zote Tanzania kisa mwenye Shule ni Mpinzani wake Hongera Tanzania kwa kumpuuza.. Ugombane nae wewe kisha umgombanishe na wengine... good sana kumpuuza... Marekani alimuambia wewe Garatia lete ushahidi mwishowe akakosa lakini bado anang'ang'ania Fetullah arejeshwe Uturuki amkamue... hasira zake akamkamata pastor wa Kimarekani masikini zake akamtia lupango sasa Marekani kamuambia amuache huru au akichezee kichapo ambacho hata raia wa Uturuki watamchoka juzi kajiapisha eti yeye hana Dollar ila ana Allah... Mie nimekaa Pembeni natizama Game tuliona Majeuri kina Gadafi mwishowe walikichezea cha aibu... ewe Garatia kwanini mu wapumbavu...
Uko sahihi sana mkuu na kitu nilichokisoma kwa sasa ni kwamba wengi wanamuona Trump kama mwehu lakin nakwambia huyu jamaa yeye hazungumzi na mtu....vitendo vyake tuu utanyoosha mikono..tumeanza shuhudia zimbabwe za majuu sasa
 
Uko sahihi sana mkuu na kitu nilichokisoma kwa sasa ni kwamba wengi wanamuona Trump kama mwehu lakin nakwambia huyu jamaa yeye hazungumzi na mtu....vitendo vyake tuu utanyoosha mikono..tumeanza shuhudia zimbabwe za majuu sasa

Jamaa ni man of action; kuna Iran naye:
The USDIRR traded at 42,000.0000 on Monday August 13. Historically, the Iranian Rial reached an all time high of 44120 in August of 2018 and a record low of 1747.50 in May of 2000.
Source: Iranian Rial | 1999-2018 | Data | Chart | Calendar | Forecast | News
 
Mimi ni mchumi wa UDSM usijaribu kupoteza mada kwa umbumbumbu wako
Humu tuna id fake... Sasa kila mtu akitoa vyeo vyake itakuwaje... Mm ni mtoto wa mjin tuu...haya mchumi usiyejua effects za depreciation za foreign currency against local currency when it comes to foreign payables... Nyinyi ndio mnadhalilisha wasomi...shame on you
 
Acha mahaba mkuu ukaifananishe nchi iliyopo EU na Libya, uchambuzi wako umekaa kiyahudi yahudi tu, kufurahi wenzio wakiumizwa, mbona hamsemi watu wanavyoumia na kufa middle East kwa ubabe na jeuri ya Marekani, mnayaona ya Edorgan tu ya Marekani hamyaoni....Marekani tatizo lake kubwa maslahi full stop....
Lete mada ya marekani kuua middle east tuchangie kwa kulaani mauji hayo
 
Kumbe uturuki alikuwa anapata fedha za kigeni kupitia america
Sio uturuki tuuu, dunia nzima soko kuuu LA bidhaaa zote lipo USA. Ndio kuna population ya watu 327 Million wenye uwezo Mkubwa wa kununua bidhaaa kuliko watu wote duniani, na ndio wanaonunua malighafi na kuifanya kuwa bidhaaa kamili. Kwa iyo ili Pesa yako iwe na thamani, lazima ufanye bihashara na USA
 
Hii Vita Tamu sana maana Turkey sio nchi level ya vinchi vyetu ni nchi yenye uchumi mkubwa sana ktk NATO na ni Nchi ya Pili kua na Jeshi kubwa NATO....Turkey ipo ktk Mabara mawili yani sehemu Fulani inapakana na Middle East na sehemu inapakana na Ulaya hivyo imesaidia sana kua Link hasa ktk mambomba ya Gas kuzifikia nchi za Ulaya....Turkey ikiyumba nchi nyingi za Ulaya zitayumba fatilia habari utaona....Marekani anahitaji Turkey sana tu hasa kwa kambi yake ya kijeshi kubwa sana ya #Incirick air Base kuicontain Russia achilia mbali biashara...Ugomvi huu ata Leo wachambuzi wa #RT today wamesema huu ndo mwanzo wa mporomoko wa US dollars kwan nchi nyingi zita trade kwa Local currencies hivyo kupunguza nguvu ya Dollars sokoni....Irak ilisema itatii vikwazo vya US ktk biashara zake na Iran lakin haitaacha kufanya Biashara na Iran hivyo nao wana Switch to Local currency.... India na Russia the Same so mbeleni Trump ataumia tu maana huwez zuia watu wasifanye biashara kwa Ela yako uku wana zao na zaidi wanaweza trade ata kwa Gold au Batter system.... And Soon #Yuan anakuja nyuma kimyakimya
 
USDTRY. SISI WAZEE WA KATI TUBAIPIGA PESA SANA

USIULIZE WAZEE WA KATI WAPI
[emoji38] [emoji38] [emoji38] nimeingia tangu j2 saa 6 imetembea pips almost 2000, lot ya 0.01 inakupa pesa ya kula mwezi mzima
 
Unajua lolote kuhusu hedging ya forex risks?? Appreciation and depreciation ya foreign currency against your local currency?? Unajua kuhusu types za forex risks??
Bihashara imefanywa na waturuki lakini kwa dollars na sio Pesa yao
 
Back
Top Bottom