Hela ya Uturuki yashuka thamani

Hela ya Uturuki yashuka thamani

Waturuki ni sawa na Wanaigeria huko Ulaya na Asia... full utaperi... wakifuatiwa na baba lao Iran....

Edogan Ni Mpumbavu sana yaani kama Bblia iliandika kuwa Wagalatia(ambao ndio asili Waturuki) ni wapumbavu ilipatia haswa na huyu Peridaa wao ni typical Garatia... Jitu la Visasi visivyo na akili.. Yaani kama ingekuwa Tanzania Watu elfu kumi wakiandamana basi unakamata wote unawafunga jela... badala ya kudeal na viongozi wahamasishaji pekee... anatesa sana raia wake mpenda sifa huyo... Yaani alikuja Tanzania akashurutisha Shule za Feza zifungwe zote Tanzania kisa mwenye Shule ni Mpinzani wake Hongera Tanzania kwa kumpuuza.. Ugombane nae wewe kisha umgombanishe na wengine... good sana kumpuuza... Marekani alimuambia wewe Garatia lete ushahidi mwishowe akakosa lakini bado anang'ang'ania Fetullah arejeshwe Uturuki amkamue... hasira zake akamkamata pastor wa Kimarekani masikini zake akamtia lupango sasa Marekani kamuambia amuache huru au akichezee kichapo ambacho hata raia wa Uturuki watamchoka juzi kajiapisha eti yeye hana Dollar ila ana Allah... Mie nimekaa Pembeni natizama Game tuliona Majeuri kina Gadafi mwishowe walikichezea cha aibu... ewe Garatia kwanini mu wapumbavu...
Endorgan kweli in kichaa yule MTU.
Ila beef na marekani lilianza baada ya end organ kugundua marekani walipanga mapinduzi ya kijeshi kumwondoa endorgan.
Gullen yule hata bila kuuliza ni asset ya wa marekani.
Kuhusu huyo askofu,in CIA agent,alitumwa uturuki kukusanya intelligence,
Hata Leo huko twitter kulikuwa kuna picha zikimuonyesha akikutana na wapiganaji wa kikurdi YPG,Sena sikuzisave ningekuekea hapa
 
Jamaa ana jeuri sana, siku moja ametambelea marekani na waturuki wasiompenda waishio US wakaandamana. akaamrisha walinzi wake wawapige hao waandamanaji...

Yah Nakumbuka Marekani Ilikasirika sana na kura ilipigwa Walinzi hao wakamatwe washitakiwe..

Umesikia leo kapiga marufuku Bidhaa za electronic za Makerkani zisiuzwe Uturuki pamoja na Matangazo ya Bidhaa kwenye Ndege pia... anachokitafuta atakipata... Ngoja azimiwe Internet aonje joto
 
Nilicheki hiyo video,mabodyguard wa kituruki walitembeza kichapo cha hatari ndani ya new York.
Hawa waturuki sijui wanajiamini mini?
 
Back
Top Bottom