Heche kujipanga kuwa Mbunge Tarime 2015

Heche kujipanga kuwa Mbunge Tarime 2015

Naweza kuungana nawe kwa kiasi fulani. Nimeshawahi kupata bahati ya kuongea na baadhi ya wakazi wa tarime. Si Heche wala Waitara wanaokubalika. Ikumbukwe Waitara aliaibisha mno CDM katika uchaguzi uliopita. Zipo tetesi kuwa alikuwa akilewa hadi kupitiliza...................

Ikumbukwe Wakurya na jamii ya watu wa tarime wana misimamo sana. Wakaamua kwa kauli moja, kuliko mmbunge mlevi, bora ccm ichukue.

Harakati za Heche sidhani kama zitafanikiwa, bado sijapata sababu ni kwa nini hakubaliki, lakini CDM ijipange na kupanua wigo wa kupata wagombea.

Heche hana lake tarime asijidanganye kuwa atapata ubunge,wanatarime hawadanganyiki kiivyo,kwanza ni kweli usiopingika ya kwamba kura za sasa zitapigwa kiukoo na kama tarime itagawanyka kuwa majimbo mawili basi kwa vyovyote heche namshauri atafte ubunge serengeti wenda akapewa,na kama jimbo ni moja hakuna muujiza hapo hata mbowe ahamie tarime ubunge wa heche ni ndoto na wanaoamini kuwa atapata ubunge tarime ni sawa na kuamini makao makuu ya nchi yatajengwa msoma.
Huyo dogo anatuhuma kibao kwanza anatuhuma ya kula pesa tsh.14ml za ujenzi wa shule ya nyamisangura sec,pili ni mbinafsi sana kwa maana ya familya yao,tatu majigambo ya kuwa wanapesa sasa hakuna kitakachowashinda,nne kundi kubwa la vijana na wafanyabiashara wa tarime mjini hawamtaki hata bule kwani wanaamini yeye na ndugu yake walisaidia ccm kushinda 2010 ili waitara asiwe mbunge wakitamba kuwa wao ndio wanastaili kuwa viongoz na sio mwingine,tano kuna mgawanyko mkubwa sana ndani ya chama chao hadi sasa kundi kubwa linataka Heche na Waitara wasijihusishe na siasa za tarme ili kunusuru chama 2015,na la mwisho huyo dogo kwa kabiira lake hata sirali ni kwao lakini hata udiwani hawewez kupewa japo ni kwao na kama atabisha aende 2015 agombee ubunge na udiwani aone majibu,ni mwongo wa kutupwa,mnafki,mpika majungu na ndugu yake pia natafuta alichowafanyia wanatarime ni nini?hadi wampatie ubunge amekuwa mwenykti wa bavicha hadi leo mkoa wa mara tu hakuna baraza la vijana mkoa,achiria mwanza anakoishi sasa, na tarime mdogo wake naye sjui ndio mdogo ama mkubwa amekuwa mwenykti wa vijana wilaya hadi leo kamwulize baraza la vijana liko wapi?hajui anachoimba ni Johni weto nalabhe mbunge,taighwa enkoba mona eghoteka, bila yeye hakuna mwingine kwa mpango huo anapataje ubunge?tarime wanataka mtu mpole na mnyenyekevu kwa raia na asiwe mtu wa kujivunia mali zake ama zao awe ni mtu anatajwa na watu kuwa anafaa kuwa kiongozi na sio yeye ama ukoo wake waanze kulazimisha raia kuwa choni weito,choni weito hata mi spendi natamka wazi huyo dogo ataamburia kushiriki tu kama 2008 na 2010.
 
Heche hana lake tarime asijidanganye kuwa atapata ubunge,wanatarime hawadanganyiki kiivyo,kwanza ni kweli usiopingika ya kwamba kura za sasa zitapigwa kiukoo na kama tarime itagawanyka kuwa majimbo mawili basi kwa vyovyote heche namshauri atafte ubunge serengeti wenda akapewa,na kama jimbo ni moja hakuna muujiza hapo hata mbowe ahamie tarime ubunge wa heche ni ndoto na wanaoamini kuwa atapata ubunge tarime ni sawa na kuamini makao makuu ya nchi yatajengwa msoma.
Huyo dogo anatuhuma kibao kwanza anatuhuma ya kula pesa tsh.14ml za ujenzi wa shule ya nyamisangura sec,pili ni mbinafsi sana kwa maana ya familya yao,tatu majigambo ya kuwa wanapesa sasa hakuna kitakachowashinda,nne kundi kubwa la vijana na wafanyabiashara wa tarime mjini hawamtaki hata bule kwani wanaamini yeye na ndugu yake walisaidia ccm kushinda 2010 ili waitara asiwe mbunge wakitamba kuwa wao ndio wanastaili kuwa viongoz na sio mwingine,tano kuna mgawanyko mkubwa sana ndani ya chama chao hadi sasa kundi kubwa linataka Heche na Waitara wasijihusishe na siasa za tarme ili kunusuru chama 2015,na la mwisho huyo dogo kwa kabiira lake hata sirali ni kwao lakini hata udiwani hawewez kupewa japo ni kwao na kama atabisha aende 2015 agombee ubunge na udiwani aone majibu,ni mwongo wa kutupwa,mnafki,mpika majungu na ndugu yake pia natafuta alichowafanyia wanatarime ni nini?hadi wampatie ubunge amekuwa mwenykti wa bavicha hadi leo mkoa wa mara tu hakuna baraza la vijana mkoa,achiria mwanza anakoishi sasa, na tarime mdogo wake naye sjui ndio mdogo ama mkubwa amekuwa mwenykti wa vijana wilaya hadi leo kamwulize baraza la vijana liko wapi?hajui anachoimba ni Johni weto nalabhe mbunge,taighwa enkoba mona eghoteka, bila yeye hakuna mwingine kwa mpango huo anapataje ubunge?tarime wanataka mtu mpole na mnyenyekevu kwa raia na asiwe mtu wa kujivunia mali zake ama zao awe ni mtu anatajwa na watu kuwa anafaa kuwa kiongozi na sio yeye ama ukoo wake waanze kulazimisha raia kuwa choni weito,choni weito hata mi spendi natamka wazi huyo dogo ataamburia kushiriki tu kama 2008 na 2010.

kama hataungwa mkono na ndugu zake unategemea ataungwa mkono na wewe na wakati wewe mwenyewe ni MAMLUKI WA CCM?! hata kiswahili kwako ni tatizo ubunge sio ubalozi wa nyumba 10 mpaka mfikirie majungu binafsi yana nafasi mlikula rushwa za mtoto kuuwawa na polisi
mmekula rushwa halmashauri mnanuka rushwa hata prp hamjui mtu anakula m14 za shule shule si ishtaki?
 
Heche hana lake tarime asijidanganye kuwa atapata ubunge,wanatarime hawadanganyiki kiivyo,kwanza ni kweli usiopingika ya kwamba kura za sasa zitapigwa kiukoo na kama tarime itagawanyka kuwa majimbo mawili basi kwa vyovyote heche namshauri atafte ubunge serengeti wenda akapewa,na kama jimbo ni moja hakuna muujiza hapo hata mbowe ahamie tarime ubunge wa heche ni ndoto na wanaoamini kuwa atapata ubunge tarime ni sawa na kuamini makao makuu ya nchi yatajengwa msoma.
Huyo dogo anatuhuma kibao kwanza anatuhuma ya kula pesa tsh.14ml za ujenzi wa shule ya nyamisangura sec,pili ni mbinafsi sana kwa maana ya familya yao,tatu majigambo ya kuwa wanapesa sasa hakuna kitakachowashinda,nne kundi kubwa la vijana na wafanyabiashara wa tarime mjini hawamtaki hata bule kwani wanaamini yeye na ndugu yake walisaidia ccm kushinda 2010 ili waitara asiwe mbunge wakitamba kuwa wao ndio wanastaili kuwa viongoz na sio mwingine,tano kuna mgawanyko mkubwa sana ndani ya chama chao hadi sasa kundi kubwa linataka Heche na Waitara wasijihusishe na siasa za tarme ili kunusuru chama 2015,na la mwisho huyo dogo kwa kabiira lake hata sirali ni kwao lakini hata udiwani hawewez kupewa japo ni kwao na kama atabisha aende 2015 agombee ubunge na udiwani aone majibu,ni mwongo wa kutupwa,mnafki,mpika majungu na ndugu yake pia natafuta alichowafanyia wanatarime ni nini?hadi wampatie ubunge amekuwa mwenykti wa bavicha hadi leo mkoa wa mara tu hakuna baraza la vijana mkoa,achiria mwanza anakoishi sasa, na tarime mdogo wake naye sjui ndio mdogo ama mkubwa amekuwa mwenykti wa vijana wilaya hadi leo kamwulize baraza la vijana liko wapi?hajui anachoimba ni Johni weto nalabhe mbunge,taighwa enkoba mona eghoteka, bila yeye hakuna mwingine kwa mpango huo anapataje ubunge?tarime wanataka mtu mpole na mnyenyekevu kwa raia na asiwe mtu wa kujivunia mali zake ama zao awe ni mtu anatajwa na watu kuwa anafaa kuwa kiongozi na sio yeye ama ukoo wake waanze kulazimisha raia kuwa choni weito,choni weito hata mi spendi natamka wazi huyo dogo ataamburia kushiriki tu kama 2008 na 2010.

unyenyekevu kwa nani? kwa CCM? andika kiswahili basi wote tukuelewe acha ukurya hapa
 
Heche hana lake tarime asijidanganye kuwa atapata ubunge,wanatarime hawadanganyiki kiivyo,kwanza ni kweli usiopingika ya kwamba kura za sasa zitapigwa kiukoo na kama tarime itagawanyka kuwa majimbo mawili basi kwa vyovyote heche namshauri atafte ubunge serengeti wenda akapewa,na kama jimbo ni moja hakuna muujiza hapo hata mbowe ahamie tarime ubunge wa heche ni ndoto na wanaoamini kuwa atapata ubunge tarime ni sawa na kuamini makao makuu ya nchi yatajengwa msoma.
Huyo dogo anatuhuma kibao kwanza anatuhuma ya kula pesa tsh.14ml za ujenzi wa shule ya nyamisangura sec,pili ni mbinafsi sana kwa maana ya familya yao,tatu majigambo ya kuwa wanapesa sasa hakuna kitakachowashinda,nne kundi kubwa la vijana na wafanyabiashara wa tarime mjini hawamtaki hata bule kwani wanaamini yeye na ndugu yake walisaidia ccm kushinda 2010 ili waitara asiwe mbunge wakitamba kuwa wao ndio wanastaili kuwa viongoz na sio mwingine,tano kuna mgawanyko mkubwa sana ndani ya chama chao hadi sasa kundi kubwa linataka Heche na Waitara wasijihusishe na siasa za tarme ili kunusuru chama 2015,na la mwisho huyo dogo kwa kabiira lake hata sirali ni kwao lakini hata udiwani hawewez kupewa japo ni kwao na kama atabisha aende 2015 agombee ubunge na udiwani aone majibu,ni mwongo wa kutupwa,mnafki,mpika majungu na ndugu yake pia natafuta alichowafanyia wanatarime ni nini?hadi wampatie ubunge amekuwa mwenykti wa bavicha hadi leo mkoa wa mara tu hakuna baraza la vijana mkoa,achiria mwanza anakoishi sasa, na tarime mdogo wake naye sjui ndio mdogo ama mkubwa amekuwa mwenykti wa vijana wilaya hadi leo kamwulize baraza la vijana liko wapi?hajui anachoimba ni Johni weto nalabhe mbunge,taighwa enkoba mona eghoteka, bila yeye hakuna mwingine kwa mpango huo anapataje ubunge?tarime wanataka mtu mpole na mnyenyekevu kwa raia na asiwe mtu wa kujivunia mali zake ama zao awe ni mtu anatajwa na watu kuwa anafaa kuwa kiongozi na sio yeye ama ukoo wake waanze kulazimisha raia kuwa choni weito,choni weito hata mi spendi natamka wazi huyo dogo ataamburia kushiriki tu kama 2008 na 2010.

unaleta koo mpaka jf?
 
Huyo watafuta fasta kaanza mapem hivi mwacheni,na naomba niwadokeze kwamba wagombea wengi wa cdm wataondolewa kwenye kugombea kwa ujinga huu wnaoufqnyq,siasa haiitaji kiherehere.
 
Mkuu ni kweli. kuna jamaa yetu mmoja humu anaitwa Mwita Maranya aliwahi kudokeza kwamba anajipanga kwenda kwa wangoreme kule Rung'abure kutwaa Ubunge kwa tiketi ya CDM. Sijajua amefikia wapi kwenye mchakato wake.

Kule Tarime koo za watimbaru na wanyamongo zina nguvu.
Mkuu Kimbunga,

Ngoja tusubiri tuone kati ya watimbaru na wanyamongo na anatachukuwa jimbo.

Yule mtoto wa Chacha Wangwe nasikia ndiyo chaguo la wana Tarime.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ni kweli. kuna jamaa yetu mmoja humu anaitwa Mwita Maranya aliwahi kudokeza kwamba anajipanga kwenda kwa wangoreme kule Rung'abure kutwaa Ubunge kwa tiketi ya CDM. Sijajua amefikia wapi kwenye mchakato wake.

Kule Tarime koo za watimbaru na wanyamongo zina nguvu.
Mkuu Kimbunga,

Ngoja tusubiri tuone kati ya watimbaru na wanyamongo na anatachukuwa jimbo.

Yule mtoto wa Chacha Wangwe nasikia ndiyo chaguo la wana Tarime.
 
Last edited by a moderator:
huyu heche ndiye aliye sababisha makundi tarime pia huyu ndiye chanzo kikuu cha kukosa uongozi katika wilaya ya tarime kwa kuwa muumini wa makundi akijihusisha yeye na mdogo wake anaeitwa chacha heche na hata mkoa wa mara kukosa baraza la vijana ambao ni mkoa wake kama anatafuta ubunge wa familia yao sawa wenye kubisha waende huko tarime wafanye utafiti watabaini hili
 
ben. Uko sahihi kwa hilo vipi heche yuko huko tarime na anatangaza nia ktk mikutano ya hadhala kwa kisingizio cha yeye kutumwa na makao makuu huku akijua hakuna uongozi wa chama pia ofisi ya chama kutokufunguliwa huku juzi tu ccm wametumia mwanya huo kujimilikisha halmashauri mpya ya mji wa tarime kwa kutumia wajumbe wasio wakazi husika kupiga kura ktk baraza mfano waziri kabaka kama viti maalumu ambapo yeye ni mkaazi wa kata ya sirari kama sheria za uanzishwaji wa halmashauri ya miji zinavyoelekeza heche hilo hawezi kulisemea kwa yeye ni mshirika mkubwa wa kabaka ambae hata 2010 alishilikiana na kabaka kuihujumu chadema na asivyojitambua huyu muumini wa makundi anadhani watu wa tarime wanachaguliwa mbunge na makao makuu kama alivyojinadi huko nyamongo kwamba anahitajika bungeni kwa maelekezo ya chama
 
kama hataungwa mkono na ndugu zake unategemea ataungwa mkono na wewe na wakati wewe mwenyewe ni MAMLUKI WA CCM?! hata kiswahili kwako ni tatizo ubunge sio ubalozi wa nyumba 10 mpaka mfikirie majungu binafsi yana nafasi mlikula rushwa za mtoto kuuwawa na polisi
mmekula rushwa halmashauri mnanuka rushwa hata prp hamjui mtu anakula m14 za shule shule si ishtaki?

Kekeeeeeeeeeeee!Mnachekesha nyie watumwa wa kifkra,hivi Heche kawafanyia nini wanatarime hadi wamwone kama mkomboz wakati ni kafsadi kadogo?makao makuu wanajuta waldhani ni mtu wa maana na mhimu katka siasa za kisasa kumbe ni kiroba kischobebeka,Marehemu Zakayo Wangwe alikuwa ukoo mkubwa tu tena wenye maana na sifa katka jamii,ispokuwa Piter Wangwe aliyekuwa mwenyekit wa halimashauri kipindi hicho, lakini pamoja na mwanaharakati huyo kuwa na ukoo huo hakuweza kutanguriza ndugu zake katka siasa zake bali aliweza kuwatumia watu baki na ikamjengea sifa na weredi kuwa kiongozi asiyeendekeza ukoo wala famlya yao.

Sasa nyie ukoo mzima kwenye gari hapo hamjaupata huo ubunge,je ikitokea muujiza mkaupata kama mnavyojigamba nani atasogerea hata marango yenu?kwanini kwa mda huo msifanye kazi za kufundisha kwani naskia mataaluma ya uwalimu,tarime kuna shida ya walimu kwenye shure za kata kwanini msiwasaidie wadogo zenu?mkilala mkiamka ubhubunge ne bho choni weto,kwani nani kawambia johni sio wa kwenu?mnaboa ni kinyama yaani ntawashangaa hao wapiga kura wa CHADEMA kama watawapeni kura labda kama wote watakuwa wamenyweshwa mvinyo wasijitambue, Heche 2008 kipindi anagombea udiwani kila alipokuwa anasimama jukwaani alikuwa akitamka ana uchungu ana uchungu,je huo uchungu uliishia wapi?au alijifungua kabichi?sasa hivi sijui atakuja na jipya lipi au bado ana madili ya wanafarisafa akina maikom x,mtoto mdogo lakini kaongo ka kitupwa utadhani piusi msekwa,NILIKUWA NAPITA TU ENDEREENI NA HARAKATI ZA KUTAFUTA AJIRA KUPITIA UBUNGE Nakushauri kategeshe na serengeti wenda utafanikiwa kwani biblia inasema aombae hupewa.
 
ukitaka uone tarime nizaidi ya huyo kirusi heche ni janga kwa tarime
 
heche kuwa mbunge wa tarime ni mkosi na hasara kwa wana tarime
 
heche alie enda tarime kuwambia kwamba ametumwa na sugu awambie watu wa tarime kwamba yeye ndiye aliekosekakana bungeni kama angekuwemo hakika siku sugu anatolewa bungeni haya maneno kayasema nyamongo katki mkutano wa hadhala
 
heche alie enda tarime kuwambia kwamba ametumwa na sugu awambie watu wa tarime kwamba yeye ndiye aliekosekakana bungeni kama angekuwemo hakika siku sugu anatolewa bungeni haya maneno kayasema nyamongo katki mkutano wa hadhala
nilikua najaribu kufuatilia michongo yako yote humu ni Heche tu hakuna kitu unachoandika bila kumtaja Heche!!!! wewe ni gamba na Heche ni tishio kwa magamba wote.endelea kuota Heche tuuuu kila ukilala na kuamka.
 
kawe wewe na yeye mlivyo na umri mmoja na sio mapacha na mnaendeleza makundi kule tarime mnatafuta ubunge wa familia
 
Mkuu hapo umenena,kule Tarime watimbaru na wanyamongo wana nguvu sana.Hapo kwenye red hao bado ni wakurya kama sikosei ni wakira.

koo yenye nguvu ni wairege anakotoka nyambari halafu watimbaru, wakira,wanyabasi,wanyamongo,wasweta,waanchari,wakenye,na mwisho wagumbe(walenchoka) unaposema koo yenye nguvu tunamaanisha wingi wa watu, jimbo la Tarime lipo wazi kwa wapinzani ila Heche hakubaliki atafutwe kijana makini achukue ushindi wa bure toka kwa magamba tena bila kutumia nguvu nyingi maana wanatarime ni watu wanaojitambua.
 
Back
Top Bottom