Heche kujipanga kuwa Mbunge Tarime 2015

Heche kujipanga kuwa Mbunge Tarime 2015

Yaani mleta mada hajui hata tofauti ya Musoma na Tarime. Buku 7 ni matatizo tupu.

Tiba
 
nipo Musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya Musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara Tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko Tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya Nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya Nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya Ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama Heche na Waitara wamezuiliwa kufanya siasa Tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya Heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg Nzemo ambaye ni class mate wa Heche pale Mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je Waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na Nzemo kumwandalia mikutano? kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la Tarime CCM waliwatumia Heche na Mwera ili washinde na Heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.vili vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba Heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi Heche anasema mkt Mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.

kama ni uongo hebu ona kama kuna hatua yoyote dhidi ya hoja hii.

Huu uharo nani kakutuma uulete hapa? Sisi wanacdm tuna vikao vyetu vya maamuzi na hatuna migogoro unayotaka kuaminisha wananchi.

Hivi nyie ccm hamchoki kuifuatilia cdm?

Fuatilieni na vyama vingine maana Chadema haina muda wa kuangalia propaganda za wachovu kama mleta mada.
 
nipo musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama heche na waitara wamezuiliwa kufanya siasa tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg nzemo ambaye ni class mate wa heche pale mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na nzemo kumwandalia mikutano? Kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la tarime ccm waliwatumia heche na mwera ili washinde na heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.vili vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi heche anasema mkt mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.

Kama ni uongo hebu ona kama kuna hatua yoyote dhidi ya hoja hii.

akili zako mkichwa ni vurugu tupu!!
 
nipo Musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya Musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara Tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko Tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya Nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya Nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya Ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama Heche na Waitara wamezuiliwa kufanya siasa Tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya Heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg Nzemo ambaye ni class mate wa Heche pale Mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je Waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na Nzemo kumwandalia mikutano? kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la Tarime CCM waliwatumia Heche na Mwera ili washinde na Heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.vili vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba Heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi Heche anasema mkt Mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.

kama ni uongo hebu ona kama kuna hatua yoyote dhidi ya hoja hii.

Wewe ni div 0 ya masomo yote, yaani mnahangaika na maisha ya watu wakati mnaiua ccm kwa umbeya wenu, hapa vurugu ziko wapi?
 
Mkuu wangoreme hawako Tarime,wako Serengeti.Ila kama ulivyosema kama kweli huo msuguano upo jimbo litabaki CCM.
Ni kweli wangereme wapo Serengeti ila pia wachache wapo jimbo la Tarime.
 
nipo Musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya Musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara Tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko Tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya Nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya Nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya Ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama Heche na Waitara wamezuiliwa kufanya siasa Tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya Heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg Nzemo ambaye ni class mate wa Heche pale Mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je Waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na Nzemo kumwandalia mikutano? kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la Tarime CCM waliwatumia Heche na Mwera ili washinde na Heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.vili vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba Heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi Heche anasema mkt Mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.

kama ni uongo hebu ona kama kuna hatua yoyote dhidi ya hoja hii.

hivi we unajua maana ya vurugu. AU unataka watu waseme uanze kurusha mapanga
 
nipo Musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya Musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara Tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko Tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya Nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya Nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya Ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama Heche na Waitara wamezuiliwa kufanya siasa Tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya Heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg Nzemo ambaye ni class mate wa Heche pale Mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je Waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na Nzemo kumwandalia mikutano? kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la Tarime CCM waliwatumia Heche na Mwera ili washinde na Heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.vili vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba Heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi Heche anasema mkt Mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.

kama ni uongo hebu ona kama kuna hatua yoyote dhidi ya hoja hii.
dalili za tumbo la kuhara huanza taratibu kama hivi..........!!!!!!:lock1:😛eep:
 
Kuanzia sasa inaruhusiwa ' wagombea ' KUJIPITISHAPITISHA ,maana hata sisi tulikuwa tunafanya hivyo - JK .
 
mimi napendekeza kuepusha huu mgogoro uliopo tarime kati ya henche na weitara kwa upande wa tarime yupo kijana msomi tarime pale na ni mwanaharakati mzuri sana na anaye penda kujali watu na ni mkazi wa tarime ambaye ni ndugu yake na diwani chomete anayeshikilia kata ya sabasaba na mpendekeza huyu msomi mwenye degree 2 aweze kujitokeza muda huu na kutangaza nia ili aweze kuokoa jahazi tarime jimbo lisije likanenda ccm tena kwa ugomvi wa hawa mabwana wawili mweitara na henche
Bwana mseti chomete ni mkazi wa tarime ambaye amesomea tarime na elimu yake ya juu kaipatia chuo kikuu cha dsm na kumalizia nchini uingereza na amerudi yuko tarime anafanya shughuli zake tarime ingawa ni mwanasiasa asiyependa kujionyesha ila ni mtu ambaye akitokea amekuwa mbunge hakika tarime itasonga mbele kwa sababu ni mtu mwenye msimamo mkali sana na mwenye maamzi.
 
Ni kweli wangereme wapo Serengeti ila pia wachache wapo jimbo la Tarime.

Kwa nature ya Tarime,hawana impact kwenye uchaguzi kwa jimbo la Tarime.Zingatia hapo kweye red.
 
Kwa nature ya Tarime,hawana impact kwenye uchaguzi kwa jimbo la Tarime.Zingatia hapo kweye red.
Mkuu ni kweli. kuna jamaa yetu mmoja humu anaitwa Mwita Maranya aliwahi kudokeza kwamba anajipanga kwenda kwa wangoreme kule Rung'abure kutwaa Ubunge kwa tiketi ya CDM. Sijajua amefikia wapi kwenye mchakato wake.

Kule Tarime koo za watimbaru na wanyamongo zina nguvu.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ni kweli. kuna jamaa yetu mmoja humu anaitwa Mwita Maranya aliwahi kudokeza kwamba anajipanga kwenda kwa wangoreme kule Rung'abure kutwaa Ubunge kwa tiketi ya CDM. Sijajua amefikia wapi kwenye mchakato wake.

Kule Tarime koo za watimbaru na wanyamongo zina nguvu.
Mkuu hapo umenena,kule Tarime watimbaru na wanyamongo wana nguvu sana.Hapo kwenye red hao bado ni wakurya kama sikosei ni wakira.
 
Nipo Musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya Musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara Tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko Tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya Nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya Nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya Ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama Heche na Waitara wamezuiliwa kufanya siasa Tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya Heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg Nzemo ambaye ni class mate wa Heche pale Mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je Waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na Nzemo kumwandalia mikutano? kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la Tarime CCM waliwatumia Heche na Mwera ili washinde na Heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.

Vile vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba Heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi Heche anasema mkt Mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.

ndugu yangu ninachoweza kusema ama kukusaidia upate uelewa ni kwamba kwanza
hakuna mjumbe mjinga wa aina yako kamati ya utendaji chadema musoma
2 hata upeo wako wa mjadala na mtiririko ni dhahiri kuwa uko nyuma ya malengo binafsi na unachoandika hapa ni chuki binafsi za CCM ULIZOHAMA NAZO KUJA CHADEMA
3 HOJA ZA MWAKA 2010 UMEZIIMBA SANA LAKINI UMESAHAU HUYU WAITARA UNAYEMSEMA VYEMA HAPA KUWA AMEKUELEZA KUWA CCM ILIMLIPA DOGO HECHE NA WENGINE ALISINZIA KABISA KWENYE UKUMBI WA MATOKEO
4 HUYU HECHE NI MWKT WA VIJANA TAIFA HAWEZI KUZUILIWA KUFANYA KAZI YA CHAMA KOKOTE ITAKUWA NI CHAMA CHA VIZIWI HICHO NA SIO CHADEMA
5 WEWE NAYE MWOMBE MFADHILI WAKO HELA ULIYE MBELE YAKE AKUWEZESHE UJE MAANA HECHE UNASEMA YUKO NA MBOWE NA SISI TUNAAFIKI
 
mimi napendekeza kuepusha huu mgogoro uliopo tarime kati ya henche na weitara kwa upande wa tarime yupo kijana msomi tarime pale na ni mwanaharakati mzuri sana na anaye penda kujali watu na ni mkazi wa tarime ambaye ni ndugu yake na diwani chomete anayeshikilia kata ya sabasaba na mpendekeza huyu msomi mwenye degree 2 aweze kujitokeza muda huu na kutangaza nia ili aweze kuokoa jahazi tarime jimbo lisije likanenda ccm tena kwa ugomvi wa hawa mabwana wawili mweitara na henche
Bwana mseti chomete ni mkazi wa tarime ambaye amesomea tarime na elimu yake ya juu kaipatia chuo kikuu cha dsm na kumalizia nchini uingereza na amerudi yuko tarime anafanya shughuli zake tarime ingawa ni mwanasiasa asiyependa kujionyesha ila ni mtu ambaye akitokea amekuwa mbunge hakika tarime itasonga mbele kwa sababu ni mtu mwenye msimamo mkali sana na mwenye maamzi.

ccm mkimsikia heche mnaweweseka sana na vimapendekezo vingi tangu lini mwizi akachagua silaha ya kumuangamiza tulieni mpate dawa nyie mafisadi tunaangalia mtu amewahi kufanya nini jimbo ni mali ya ccm haina haja ya kuleta uongo hapa kuwa litaenda linatakiwa kukombolewa na hapa hatuhitaji degree 2 au 10 hapa hoja ni kuwa mnalia sana kumwona dogo heche akishughulika kusemea watu wake mwacheni afanye kazi nanyi kuleni posho huko magambaaaaa
 
Nipo Musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya Musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara Tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko Tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya Nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya Nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya Ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama Heche na Waitara wamezuiliwa kufanya siasa Tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya Heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg Nzemo ambaye ni class mate wa Heche pale Mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je Waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na Nzemo kumwandalia mikutano? kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la Tarime CCM waliwatumia Heche na Mwera ili washinde na Heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.

Vile vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba Heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi Heche anasema mkt Mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.

waitara ni afisa wa chama bwana ni karani wa kawaida sana hana ruksa ya kutumia gari la chama kiasi unachofikiria wewe
 
Nipo Musoma na nilibahatisha kuhudhuria uchaguzi wa naibu meya wa manispaa ya Musoma.

Heche alikuwepo kwa majigambo akaanza kusema wajumbe wafanye kikao haraka ili awahi mkutano wa hadhara Tarime ili kujipanga kuwa mbunge 2015.kwa kiburi akataja ratiba yake ya huko Tarime kwamba juzi alikuwa kata ya mbogi,jana kata ya Nyarokoba,leo jumapili atakuwa kata ya Nyarokoba,na juma tatu atakuwa kata ya Ganyange. Lakini kwa taarifa za ndani ya chama Heche na Waitara wamezuiliwa kufanya siasa Tarime na kuwa viongozi wa kanda ya ziwa.

Vikao hivyo vya Heche vimeandaliwa na mratibu wa kanda wa muda ndg Nzemo ambaye ni class mate wa Heche pale Mwanza na wana tumia gari la chama la kanda. Je Waitara au mtu yeyote mwenye nia ya kugombea ubunge anaweza kupewa gari hilo na Nzemo kumwandalia mikutano? kuna taarifa za ndani kwamba jimbo la Tarime CCM waliwatumia Heche na Mwera ili washinde na Heche hajawahi kukana hizo taarifa na kuna mvutano mkubwa sana wa makundi ya tangu 2010.

Vile vile kuna tetezi za viongozi wakuu wa chama kumbeba Heche na ndio maana hata haya yanafanyika na kwa ushahidi Heche anasema mkt Mbowe yuko nyuma yake na hakuna wa kumgusa.
Nasikia harufu ya bangi... Haroo we rijamaa ...mwita unarivuta rire risigara rikubwa?
 
Back
Top Bottom