Hebu tujadili mjadala huu bila kuegemea upande wako

Hebu tujadili mjadala huu bila kuegemea upande wako

Kati ya wanawake na wanaume ni kundi lipi linaloongoza kwa usaliti katika mahusiano ya kimapenzi???

Wanaume 50 wakisaliti ni sawa na wanawake 50 wamegegedwa....ebu [MENTION]miss chagga [/MENTION] nisaidie siko vizuri sana kwenye hesabu.
 
Wanawake wanatisha hapa kitaa vilio vya wanaume karibia 75% wanalitambua hili.
 
wanaume wanaongoza..
ila siku hizi wanawake nao tumoooo

wanawake wengi wanafanya kama revenge, au mwanaume anakuwa amempush to the maximum.
 
Kote kuna shida ya maji kwa ulimwengu wetu wa leo, hapo hakuna nani zaidi
 
Wanaume 50 wakisaliti ni sawa na wanawake 50 wamegegedwa....ebu @ nisaidie siko vizuri sana kwenye hesabu.

kwa mahesabu kwa hiyo mwanaume 1 akitembea na wanawake 5 ni sawa na wanawake 5 wametembea na wanaume 5???? au je mwanamke 1 akitembea na wanaume 5 ni sawa na wanawake 5 wametembea na wanaume 5?????
 
wanaume kwa kuwa kipindi tupo na mimba hatuchepuki wakati ninyi mpo bussy... na hata tulkiwa na watoto tunalea huwa hatuchepuki..... nyie mda wote

kwa hiyo mkiwa hamna ujauzito mnasaliti???
 
pushed to the maximum.

which level do you consider maximum?may be it is because you are impatient..
 
Back
Top Bottom