Hebu Shimbo ajitokeze sasa tuone


R

RMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
409
Likes
0
Points
0
R

RMA

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
409 0 0
Shimbo aliviasa vyama kukubali matokeo. Sehemu nyingi sasa CCM wanayakataa matokeo na hata kuyachakachua. Amekaa kimya kana kwamba amesahau kuwa alitoa kauli kali, tena akiwa amekunja uso na kukodoa macho mithili ya mjusi aliyebanwa na mlango. Hebu iwapo kama ana mbavu ajitokeze sasa awakemee wana CCM.
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Apate wapi ubavu huo na ngoma imekula kwao
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,013
Likes
618
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,013 618 280
Hivi kwanza anastahili hata kuwa Mnadhimu Mkuu wa jeshi??
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
siingilii..teh teh
 

Forum statistics

Threads 1,250,646
Members 481,436
Posts 29,740,402