Hebu jitathimini hapa


Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,731
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,731 2,000
Ni kawaida sana kuona wachezaji wanapomaliza kucheza mpira wanabadilishana jezi, ingekuwaje kama watu wangekuwa wanabadilishana chupi baada ya kusex, je wewe ungekuwa na chupi ngapi za wasichana/wavulana?
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,861
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,861 2,000
Duu ningekua na bikini za kutosha.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,564
Top