Hebu chunguza hii picha kwa makini


Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,107
Likes
463
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,107 463 180
Hii nime screenshot suggested group kwenye Facebook, nikajikuta na cheka saaana
1481116850618-jpg.443530
 
Y

ydn

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
2,108
Likes
1,399
Points
280
Y

ydn

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
2,108 1,399 280
Mmmmmh! Napita mkuu
 
Duduvwili

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
930
Likes
613
Points
180
Duduvwili

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2015
930 613 180
Sijaelewa wakuu
 
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
4,047
Likes
2,413
Points
280
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
4,047 2,413 280
Duuh wako serious kabisa
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,814
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,814 1,554 280
Mmmmh
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,264
Likes
22,326
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,264 22,326 280
Daah. Lawama zote kwa Mwl wangu
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,817
Likes
3,959
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,817 3,959 280
Kwamba picha zote hizo ni za mtu mmoja ila anajiweka ktk mtazamo wa jinsia ya kiume au kike! Sijui kama nipo sahihi. Halafu yupo group la wafanyabiashara wanawake!
 
doama

doama

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
617
Likes
313
Points
80
doama

doama

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
617 313 80
Itakua wameweka picha za waume zao. Lakini pia neno entrepreneurs wamelikosea
 
K

KUNGUNIMSOMI

Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
91
Likes
26
Points
25
K

KUNGUNIMSOMI

Member
Joined Sep 8, 2013
91 26 25
Hapo ni kila mwanamke na mume wake wameweka profile picha wakiwa na wanaume zao.
 
terasy

terasy

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
461
Likes
72
Points
45
terasy

terasy

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2013
461 72 45
Hao wanaume watakuwa ndio wanunuzi wa bidhaa
 
MKANKULE

MKANKULE

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
422
Likes
23
Points
35
MKANKULE

MKANKULE

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
422 23 35
Lakin hata hivo najaribu kutizama sura za hii couple 2 naona kama sura ni zilezile kasoro rangi tu
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815