Heater au kifaa cha kuongeza joto nyumbani

Heater au kifaa cha kuongeza joto nyumbani

Financial Analyst

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2017
Posts
2,392
Reaction score
5,636
Hello wana JF,

Ninahangaika kutafuta heater au kifaa kinachoweza kuongeza joto nyumbani. Kama ilivyo AC inavyoweza kufanya baridi.

Nimepata ambayo ina-function mara mbili, inaongeza barid na joto, ila ni gharama sana.

Nisadie connection jinsi ya kuipata au kufahamishwa ni sehemu gani wanauza.

Ahsante.
 
kama ni joto pekee, ni Space Heater, nenda duka la Tronics Posta hukosi

kama ni mixer, inaitwa AC/ HeatPump, una chagua AC mode au Heater mode, hii sio gharama tu kwa bei, inalamba umeme vilivyo

kwa Bongo sijui, ila uku Ontario zipo, na thermostat HMI yake pembeni hapo
uki switch to heating mode, heater yake ndani inawaka, na pia AC inaanza ku pump joto badala ya baridi

amana.jpg
 
heater kwa jiji letu pendwa la dar, sipati picha nyumba haina tofauti na tanuli ..
 
kama ni joto pekee, ni Space Heater, nenda duka la Tronics Posta hukosi

kama ni mixer, inaitwa AC/ HeatPump, una chagua AC mode au Heater mode, hii sio gharama tu kwa bei, inalamba umeme vilivyo

kwa Bongo sijui, ila uku Ontario zipo, na thermostat HMI yake pembeni hapo
uki switch to heating mode, heater yake ndani inawaka, na pia AC inaanza ku pump joto badala ya baridi

View attachment 1597885
Ahsante boss
 
kama ni joto pekee, ni Space Heater, nenda duka la Tronics Posta hukosi

kama ni mixer, inaitwa AC/ HeatPump, una chagua AC mode au Heater mode, hii sio gharama tu kwa bei, inalamba umeme vilivyo

kwa Bongo sijui, ila uku Ontario zipo, na thermostat HMI yake pembeni hapo
uki switch to heating mode, heater yake ndani inawaka, na pia AC inaanza ku pump joto badala ya baridi

View attachment 1597885
Room heater inakuwa kubwa hivyo utafikiri mtambo, sasa hivi zipo potable ambazo zinatumia umeme kidogo, mfano ya kwangu ina kama kilo 2 na inatumia umeme kama feni hasa kama setting yako ya joto siyo ya juu sana, joto la 25 kwa chumbani linatosha sna..
 
Room heater inakuwa kubwa hivyo utafikiri mtambo, sasa hivi zipo potable ambazo zinatumia umeme kidogo, mfano ya kwangu ina kama kilo 2 na inatumia umeme kama feni hasa kama setting yako ya joto siyo ya juu sana, joto la 25 kwa chumbani linatosha sna..
Zinaweza kuwa bei gani
 
Zinaweza kuwa bei gani
Kwa bongo sijui kama zinapatikana kiurahisi labda jaribu kuulizia watu wa maeneo yenye baridi kama mbeya. Zinatofautiana ubora, kampuni na design zake hivyo bei zinatoufatiana pia, tuseme kwa bongo unaweza kupata kwa laki moja kama bei ya chini...
 
Bila shaka unaishi Mufindi, ama Mbeya mkuu.

Kuna moja niliiona ndugu yangu anaitumia iko simple kama zile tube lights 2,zina waya zake anaziconnect kwa umeme zinatoa joto,ila nilikua naziogopa maana zikiwashwa zinakua nyekunduu kama moto hivi😒
Vipi nijaribu kuulizia bei yake?
 
Unaishi mbeya nini mkuu, unayo laki 5 nikuachie ya kwangu, bado mpya kabisa..
Mwezi wa Tatu panapomajaliwa nitakutafuta tuyajenge mkuu mwa ajili yamaandaliz yamsimu ujao wabarid japo naona kabei kamechangamka kwl kwl
 
Mwezi wa Tatu panapomajaliwa nitakutafuta tuyajenge mkuu mwa ajili yamaandaliz yamsimu ujao wabarid japo naona kabei kamechangamka kwl kwl
Kipo vizuri, elegant design, portable na kinatumia umeme kidogo, swing function (kinaweza kuzunguka kama feni kusambaza joto), electronic control panel, low noise na unaweza kutumia remote, karibu.
 
Kipo vizuri, elegant design, portable na kinatumia umeme kidogo, swing function (kinaweza kuzunguka kama feni kusambaza joto), electronic control panel, low noise na unaweza kutumia remote, karibu.
Ni bei gani mkuu
 
Back
Top Bottom