CHASHA FARMING
JF-Expert Member
- Jun 4, 2011
- 7,967
- 9,544
Ninahitaji Heat insulation materia ni wapi naweza kupata?
Unataka za aina gani? Hawa ni manufacturers wa expanded polystreneNinahitaji Heat insulation materia ni wapi naweza kupata?
![]()
![]()
ngoja nitacheki, asanteje umejaribu maeneo ya kisutu kule kwenye maduka ya wahindi mnazimmoja?
Unataka za aina gani? Hawa ni manufacturers wa expanded polystrene
Pm for more info
Mega Woodcraft Products (T) Ltd.
Plot No. 508
Bungoni, Ilala,
Dar Es Salaam
Mimi nimetumia sana hivi vitu, kama unahitaji msaada jieleze vizuri...unataka kufanyia kazi gani, mxm temperature ni ngapi? na ni direct contact na heat au la? jaribu kuelezea unaweza ukanunua halafu ukakuta sustainability ya temperature iko low, hiv unataka kutumia kwenye nini ndio utapata jibu sahihi mkuu... you have to know thermal conductivity ya insulators ili upate majibu mengine kama thickness n.k hizo bricks mostly zinatumika kwenye furnancena temperature inayo sustain ni above 100deg. centgrade.Ninahitaji Heat insulation materia ni wapi naweza kupata?
![]()
![]()
Unataka za aina gani? Hawa ni manufacturers wa expanded polystrene
Pm for more info
Mega Woodcraft Products (T) Ltd.
Plot No. 508
Bungoni, Ilala,
Dar Es Salaam
mkuu ninayo tafuta ni aina ya Calcium Silicate Insulation Board
Haya materio some time yanakuwaga ndani ya vyombo kama fridge yanasaidia kuzuia joto isipotee na kama ulisha ona baadhi ya vyombo unakuta limewekwa kati kati