Headmaster Karatu boys; Serikali ya CCM inastahili grade F


D

DT125

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
217
Likes
78
Points
45
D

DT125

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
217 78 45
Akichangia katika Mkutano Mkuu wa Taifa wa Wakuu wa Shule za Sekondari Tanzania Bara _ TAHOSSA unaoendelea mjini Dodoma katika ukumbi wa Chuo cha Mipango.

Mkuu huyo alisema Serikali ya CCM imeshidwa kabisa kutoa ruzuku za kuendesha shule zake kwa wakati na kwa kiwango kinachositahili na kusababisha wanafunzi kuishi maisha magumu, akiongea kwa uchungu huku akishangiliwa na wakuu wa shule wenzake aliwakosoa kwa kiwango kikubwa watendaji wa Wizara ya Elimu na Halmashauri nchini kwa kushindwa kuzihudumia shule.

Baada ya kumaliza kuongea aliombwa na Mkurugenzi wa Elimu Sekondari kutaja jina lake na shule anayofundisha.

Baada ya kumueleza kuwa yupo Karatu Sekondari, wajumbe walizidi kumshangia na wengine kumpa mikono ya kumpongeza baada ya kumaliza kuongea.

Akifungua Mkutano huo wa siku 3, Waziri wa Elimu Dr. Kawambwa aliwaambia kuwa Mbowe na wenzake hawasitahili kumbebesha lawama juu ya kufanya vibaya kwa shule za sekondari kwani walishazikabidhi TAMISEMI tangu 2008.

Aidha aliwakumbusha kuwa kuendelea kumuita ni mzigo katika wizara hiyo kunatokana na watendaji wa wizara yake kuwa mizigo na atahakikisha anasafisha wizara kabla ya kusafishwa yeye.

Mkutano huo utamalizika kesho jumamosi mchana.
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,158
Likes
1,918
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,158 1,918 280
Naomba jina lake tafadhali
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,606
Likes
1,689
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,606 1,689 280
jina tafadhari!
 
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,075
Likes
769
Points
280
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,075 769 280
Mwalimu Anney.
Mwl wa hesabu.
Anajiamini na hamuogopi mtu.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
Wizara ya elimu ina mawaziri mzigo wasiojua hata Tanzania ni muungano wa nchi gani
Watendaji kuwa mzigo sitoshangaa
Maana baba na mama wakiwa mizigo hata watoto hufuata nyayo zao

Ningefurahi kama kungekuwa na mkutano wa aina hiyo katika vyo vikuu
Watu ndo wangejua nini kinachofanyika Tz
Elimu sio tuu imeanguka mashuleni hata vyuo vikuu
Lacturers na wanafunzi wa vyuo vikuu wako kwenye wakati mgumu sana
Hiyo ndo Taz
Elimu ya wakenya kwa sasa huwezi kuifananisha na tz kamwe wenzetu wako mbali mno
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
kwishaaaaa!!!!! mwambieni akakamate chaki maana washamtoa kwenye "bank of Headmasters"
 
D

DT125

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
217
Likes
78
Points
45
D

DT125

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
217 78 45
Amewaambia wajumbe aliwahi kuwaambia wanafunzi wamgrade wakampa F akawauliza niwafanye nini ili mnipandishe wakumueleza, akafanya marekebisho kama walivyomshauri, baada ya muda akaomba wamgrade tena wakampa B, akawauliza kwa nini hamjanipa A wakadai bado, akaomba wampe muda tena afanyie marekebisho dosari walizomwambia zipo. Walivyomgrade tena wakampa A. ameshauri wizara na serikali iwape nafasi wananchi waigrade.
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,569
Likes
8
Points
135
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,569 8 135
Ha!kwamba aseme jina lake ili mjue dini yake na kabila lake?..Anaitwa HamadJoseph RafaelAhmed Mwandambalala
Kuna Hotuba moja ya Hayati J. K. Nyerere alisema "ukila nyama ya mtu huwezi kuacha" sasa na wewe naona huwezi kuacha Ubaguzi ndio unaowazia kwa kila kitu. Wewe ni mbaguzi = mla nyama za watu.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Karatu High School enzi za Dr Laurent Kibatala! Mkuu wa shule alafu ni PHD holder! Huyu mzee alikuwa mkorofi sijawahi ona!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,267
Likes
5,164
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,267 5,164 280
Huyo lazima wata mkolimba!TATIZO ELIMU KWA SASA HAIJULIKANI IPO WIZARA GANI kuna waziri mkuu,tamisemi,elimu,utumishi,fedha
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Siyo F, angemalizia FIVE!!!
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Mwalimu Anney.
Mwl wa hesabu.
Anajiamini na hamuogopi mtu.
Kwa serikali hi mtapata majibu si muda..... hamujiulizi kwanini kaombwa jina na huyo kenge? mtapata majibu wallah
Z
 
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,075
Likes
769
Points
280
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,075 769 280
Kwa serikali hi mtapata majibu si muda..... hamujiulizi kwanini kaombwa jina na huyo kenge? mtapata majibu wallah
Z

Wanamjua na misimamo yake toka kitambo.
Anaetaka kumjua zaidi amuulize Mulongo (RC) na REO wa Arusha.
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Ni karatu kwa Dr. Slaa? Kama ni Government school aletwe huku Lindi.
 
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Duh umenikumbusha mkuu wa zamani anaitwa KITEMANGU alinipiga kofi moja la usoni, nikapoteza network kwa dak 5
 

Forum statistics

Threads 1,252,249
Members 482,057
Posts 29,801,640