Headlines za leo za MWANACHI na THE CITIZEN ni uhalisia au ni unafiki uliopitiliza?

Prognosticator

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,125
2,000
Tangia nianze kuyafahamu haya Magazeti ambayo pia nimegundua kuwa yana mlengo wa Kiupinzani zaidi sijawahi hata siku moja kuona yakija na Headlines njema kuhusu Bajeti zote za Tanzania hasa kwa miaka yote ya huko nyuma ila kwa Headlines zao za leo imebidi nishtuke kidogo na kuuliza je wanawakilisha Uhalisia au wanazidisha tu Unafiki wao uliotukuka kwa Serikali ya CCM kwa gharama ya Wapinzani wanaowapenda?

MWANANCHI la leo wameandika " Ni bonge la Bajeti "
THE CITIZEN la leo wameandika " It's a feel good Budget "

Nawasilisha.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
8,966
2,000
Bonge la Bajeti: Haielezi ni upande upi utakao faidika.
It's a feel good Budget: for which side?
Vichwa vyote villikuwa vinamsemea nani, mimi sikuwatuma wanisemee labda wewe lakini sidhani, hayo ni maoni yao binafsi hivyo yaheshimiwe nawe pia toa yako.
 

rich gang

JF-Expert Member
Jun 9, 2016
1,282
2,000
Tangia nianze kuyafahamu haya Magazeti ambayo pia nimegundua kuwa yana mlengo wa Kiupinzani zaidi sijawahi hata siku moja kuona yakija na Headlines njema kuhusu Bajeti zote za Tanzania hasa kwa miaka yote ya huko nyuma ila kwa Headlines zao za leo imebidi nishtuke kidogo na kuuliza je wanawakilisha Uhalisia au wanazidisha tu Unafiki wao uliotukuka kwa Serikali ya CCM kwa gharama ya Wapinzani wanaowapenda?

MWANANCHI la leo wameandika " Ni bonge la Bajeti "
THE CITIZEN la leo wameandika " It's a feel good Budget "

Nawasilisha.
wewe shida yako ni nini
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,154
2,000
Sasa huo si ndiyo Unafiki wenyewe au?

7ba8abf269746353e8d425dc0d09f48e.jpg
huu ndio "unafiki"
 

Prognosticator

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,125
2,000
wewe shida yako ni nini

Unafiki wao uliotukuka kwani kwa MWANANCHI na THE CITIZEN ninayoyajua Mimi hawawezi hata siku moja kuja na Headlines kama hizi za leo. Fuatilia kwa umakini kabisa Headlines zao zote katika Bajeti zote za huko nyuma na ukianza na ile ya mwaka jana ndipo utajua kuwa walichokuja nacho leo ni Unafiki mtupu.
 

kibaa

JF-Expert Member
Aug 29, 2011
718
225
nitakuwa mnafki nisipoisifia hii bajeti kwenye leseni ya Barabara imenigusa mno
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,080
2,000
Unafiki wao uliotukuka kwani kwa MWANANCHI na THE CITIZEN ninayoyajua Mimi hawawezi hata siku moja kuja na Headlines kama hizi za leo. Fuatilia kwa umakini kabisa Headlines zao zote katika Bajeti zote za huko nyuma na ukianza na ile ya mwaka jana ndipo utajua kuwa walichokuja nacho leo ni Unafiki mtupu.
Kosa lao ni nini wakati hata ndugai mwenyewe anasema haijawahi tokea?
Wewe hukuona mpaka Wabunge waliinuka kuomba ccm! Ccm! Ccm! Ccm! Ccm!
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,440
2,000
Tangia nianze kuyafahamu haya Magazeti ambayo pia nimegundua kuwa yana mlengo wa Kiupinzani zaidi sijawahi hata siku moja kuona yakija na Headlines njema kuhusu Bajeti zote za Tanzania hasa kwa miaka yote ya huko nyuma ila kwa Headlines zao za leo imebidi nishtuke kidogo na kuuliza je wanawakilisha Uhalisia au wanazidisha tu Unafiki wao uliotukuka kwa Serikali ya CCM kwa gharama ya Wapinzani wanaowapenda?

MWANANCHI la leo wameandika " Ni bonge la Bajeti "
THE CITIZEN la leo wameandika " It's a feel good Budget "

Nawasilisha.
Tangia =Tangu,tusiharibu lugha jamani
 

Mcharo son

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
2,703
2,000
Kosa lao ni nini wakati hata ndugai mwenyewe anasema haijawahi tokea?
Wewe hukuona mpaka Wabunge waliinuka kuomba ccm! Ccm! Ccm! Ccm! Ccm!
mtu mwenye gari hasa zaidi ya moja, sidhani kama ataiona mbaya hii bajeti. Lejea washangiliaji bungeni......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom