Two wrongs don't make the right one.Naitambua furaha ya Tundu lissu na wazazi wa Ben Saa 8 baada ya kifo hichi.
JINO kwa JINO
Iheshimu Torati
Two wrongs don't make the right one.Naitambua furaha ya Tundu lissu na wazazi wa Ben Saa 8 baada ya kifo hichi.
JINO kwa JINO
Iheshimu Torati
Iheshimu Torati, nayo imeagiza Jino kwa Jino.Two wrongs don't make the right one.
Biblia hiyo hiyo imefundisha msamaha!Iheshimu Torati, nayo imeagiza Jino kwa Jino.
#YNWA
Ninyi Si wa kwanza kuumia, watu tuna story ngumu kuliko hata hizi mnazo sema, lakini tunachukulia kama darasa tu, siyo kila safari mpaka ufike. Lakini hatujawahi kuwaza visasi, zaidi ni kuendelea kujiumiza. Kama tunalia misiba, tunakubali maisha yaedelee, Si zaidi kwenye mapenzi?Watu wanaotuona tuna kasoro hakika hawajui ni maumivu kiasi gani tumepitia
Yale sio maumivu kaka sitaki hata kusikia ni heri kupeleka moto
Point ya 8 nimeielewa na haihusini na maoni yangu.Point ya 8 umeielewa?
#YNSA
KumbeSometimes sio kwamba TUNAPENDA ILA KUNA WANAWAKE WAPUMBAVU SANAA...
Mi ni kama yeye, nilimpenda sanaa msichana niliyempata 2013 (baada tu ya kutoka Chuoni na kupata ajira) nikitegemea kumuoa 2015.
Nilimuhudumia kwa uwezo wotee.
Yaani alikua akichukua more than 50% ya mshahara wangu.
Ila mwaka 2015 aliniumiza sanaa.
Yaani nilimtafutia ajira baada ya kuona kakaa sanaa mtaani, niliifanya application kibao kama mi baba ake ili tu apate ajira hafurahi.
Ila kwa ajira hiyo niliyomtafutia humohumo ofisini akapata mwanaume akamuoa.
Niliumia aisee ila TIME HEELS.
Tokea hapo mi ni kuwatomb* tu.
Na akikataa huwa na ahidi uongo wowote hata ndoa ili tu nimtomb*
Hao single maza sijui kina nani mi napeleka motooo..
Tena single maza ndio wepesiii..
We muahidi ndoa na mpende mtoto ake ushamla.
#YNWA
Yes,nilifanya ivo sana tangu baba mtoto azingue ujauzito wangu,ndoa ilikuja nikomboa kwa kweliMwanamke unaish maisha kama yangu aisee pole sana mpaka nimetaman kuomba namba ila nimestaajabu
Hawa madogo kikubwa kinachowasumbua ni umalaya tuu hiyo kujidai sijui waliumizwa sijui nini ni katika kutafuta visingizio na kujifariji. Kuna watu ni malaya bai necha, hata asingekua ameumizwa bado angekua na hiyo tabia ya onja onja.Ninyi Si wa kwanza kuumia, watu tuna story ngumu kuliko hata hizi mnazo sema, lakini tunachukulia kama darasa tu, siyo kila safari mpaka ufike. Lakini hatujawahi kuwaza visasi, zaidi ni kuendelea kujiumiza. Kama tunalia misiba, tunakubali maisha yaedelee, Si zaidi kwenye mapenzi?
Hawa madogo kikubwa kinachowasumbua ni umalaya tuu hiyo kujidai sijui waliumizwa sijui nini ni katika kutafuta visingizio na kujifariji. Kuna watu ni malaya bai necha, hata asingekua ameumizwa bado angekua na hiyo tabia ya onja onja.
Hawa madogo kikubwa kinachowasumbua ni umalaya tuu hiyo kujidai sijui waliumizwa sijui nini ni katika kutafuta visingizio na kujifariji. Kuna watu ni malaya bai necha, hata asingekua ameumizwa bado angekua na hiyo tabia ya onja onja.
Sidhan kama ni kweli kama ningempata kipindi kile mwanamke wangu nisingejua kua kuna kuumia zaidi ningekua napenda tu
Ko inawezekana nikawa namsingizia tu mtoto wa watuHuna lolote mkuu acha kujipa moyo. Papuchi ni kitu kingine jombaa ukishaizoea huwez acha. Sisi wote mbona tunachakata balaa kuliko hata wewe na hatujawahi kuumizwa na mtu..? [emoji23][emoji23]
Ndio nakuambia sasa..! Hapo huyo dada unamtumia tu kama kisingizio, ila wewe ndio tatizo unapenda papuchi kupindukia 🤣Ko inawezekana nikawa namsingizia tu mtoto wa watu
He!!! Lakin hapana
Mimi mwenyewe nimeshagaaYan toka 2014 mpaka sasa umekula wanawake 40 tu. Mbona hiyo namba unaweza piga ndani ya Mwaka tu au miaka.