haya tena simu yangu angalieni mumeipenda? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya tena simu yangu angalieni mumeipenda?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Sep 14, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    High-Tech Bracelet Concept Phone



    [​IMG]


    Rollerphone phone is a high-tech phone, it features perfect ergonomics and anthropometry in design, Rollerphone also boasts of an enviable media centre. You can watch videos, chat online, play games, read books and listen to music. It’s going to be hard parting with a phone like this, who wouldn’t want their entire digital world on their wrist!


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


     
  2. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Huwezi kuacha kuipenda, mimi nimeipenda kama bangiri na si kama simu
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 747
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    its an idea
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo Concept mpaka iwe real sio leo
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwa sisi wanywaji haitufai,maana italowa bia.
     
  6. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 418
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nzuri xana kwa maskul yanayo kataza simu cjui ka wanaweza kugutukia
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    chck movie ya TOTAL RECALL(2012), now dats a phone
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    labda iwe bei rahis otherwise ukiwa nayo utakua dili apa bongo
     
  9. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haya mm yangu hii [​IMG]
    Najua unaona wivu[​IMG]
    Tena nimeibuni mwenyewe[​IMG]
    Hapa ndo pakuweka sim card[​IMG]
    Hapa ndo nai charge [​IMG]
    Badoo[​IMG]

    Mnaionajee... Kama unaitaka ni pm. Bei maelewano
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,586
    Likes Received: 8,133
    Trophy Points: 280
    ngoja wachina waje nayo heheheh mmoja kati ya apple na samsung ataitoa
     
  11. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 747
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    na text mkuu itakuaje
     
  12. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna miwani yake ambayo ndo wireless screen
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
  14. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 799
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 80
    Worst phone design I've ever seen
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kansa tupuu
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    na mie nimewaza hii movie.
    Sijui tutafika lini huko, naomba Mungu nisiwepo. Its a crazy technology.
     
  17. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mzizimkavu hiyo ya kwako nimeikubali sana kuliko hii nyingine ingawa idea zote ni nzuri sana..hii ya pili inaonekana ni kwa ajili ya kupiga tu na kupokea wakati ya kwako inahako kascreen ambacho unaweza kutype messages.. siwezi kusema kwamba itachukua muda mpaka hiyo technology kufikiwa lakini ninachosema ni kuwa itachukua muda saaana mpaka hiyo technology ije kutumika kwa raia wa kawaida..inaweza kuwa imeshafikiwa na nchi kama marekani sema wanaitumia kijeshi zaidi..
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    yeah, nice movie tech ile ni balaa
     
  19. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mi yangu hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...