haya sio mandamano ni msafara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya sio mandamano ni msafara

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Feb 1, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    msafara wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal akiwa Lushoto. mia
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa gharama ya nani??au kodi zetu??mbona wamesema serikali haina pesa za kutosha kuwalipa madaktari??
     
  3. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui. Napita. Off duty
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    wakikua wataacha.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Napita tuu ngoja nikanawe uso njie nione vizuri maana hapa picha inaonyesha mchele mchele
     
  6. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,769
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ama kweli nchi imekwisha. Hapo billioni kadhaa zinatumika kwenda kukagua mradi wa milioni chache! Mhhhhhh!
     
  7. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 28,820
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    Wataacha wapi bwana...? maana wanchofanya wanaona ni sahihi...
     
  8. B

    Bengal Sanke Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wastage of resources indeed!
     
  9. driller

    driller JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watakua wapi..? sema wakikuzwa wataacha..! unawasubiria wakue..? miaka hamsini hawajakua unasubiri wakue..? hawa wanataka kukuzwa..!
     
  10. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,080
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Wanaochangia bajeti...
     
  11. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,510
    Likes Received: 2,604
    Trophy Points: 280
    Tanzania siyo kisiwa jamani,hata Kagame anatembelea msafara wa kanaani
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee hawa jamaa hawana akili duh!
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa ndio naamini kabisa beyond any reasonable doubt kuwa bwa.figa ni kibopa fulani na kazi yake inainvolve kusafiri sana nchini..
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kona ilipunguza gari moja, rip kwa walinzi (polisi)
     
  15. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanaochangia bajeti wakiona haya matumizi,hakuna la ziada zaidi ya fimbo za tumbo.
     
  16. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,769
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180


    Mkuu, hao wanaochangia bajeti ndio chanzo cha matatizo tuliyonayo. Sidhani kama wana nia ya kweli ya kusaidia sisi kuondokana na umasikini. Nafikiri wanapenda sana sisi tuendelee kuwa masikini ili wao watumie mwanya huo kuendeleza interest zao hapa kwetu, ikiwepo kukwapua rasilimali zetu......... kwa kisingizio kwamba wanatusaidia. Kitendo cha kuendelea kutoa misaada kinawafanya watendaji wa serikalini kubweteka sana. Hai ingii akilini kwamba mawaziri na marais wa nchi wahisani wanatumia daraja la kawaida- economy class ( kwenye ndege) wakati wa safari zao, halafu hawa omba omba kutoka kwetu wanasafiria daraja la kwanza! Badala ya kupigia kelele vitu kama hivyo, wao wanakuja na mambo ya haki za mashoga, haki za wanyama n.k! Wanafahamu fika jinsi pesa yao invyotumiwa kugaramia posho, magari ya kifahari na mauza uza mengine kama hayo. Wanazo details mpaka senti ya mwisho, lakini hawachukui hatua.
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Amepita mda si mrefu hapa Arusha!anaenda AICC!
     
  18. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Waache watanue mara ya mwisho maana 2015 wananchi watachukua nchi yao na kupata Uhuru. Ama kweli CCM ya sasa ni aheri ya Mkoloni.
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Wapi AlShabaab
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    wakati fulani nawakubali hawa jamaa!
     
Loading...