Haya sasa ngoja Tuzungumzie Maendeleo. Tuanze na Budget 2016/2017

heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
11,289
2,000
Watanzania wenzangu hebu njoeni hapa tuzungumze mambo ya kimaendeleo zaidi. Leo ningependa tuzungumzie budget ilyobakiza mwezi moja na nusu kuisha.

Mi ningependa kujua.
Hivi ule mkopo wa trillion 2.1 ambazo Serkal ilizunguka nchi za nje kuomba ilifanikiwa kupata?

Mi ni hilo tu.

From. Kijana mtiifu wa Magufili
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
4,762
2,000
Vyeti vya bashite viko wapi kwanza? Hayo mengine waachie wabunge.
Kama kweli wewe ni mtiifu kwa mkulu kwanza ungemsifu kwa kutomtumbua muhusika wa bandari mpaka yeye mkuu ndiye kabaini uovu huo ili hali muhusika hajui.
Ova
 
Mwanamaji

Mwanamaji

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,617
2,000
Mimi wasiwasi wangu ni kwenye mikopo ya wanafunzi wa vyuo vikuu, sijui mwaka huu tutakopesha wangapi hawa vijana, sijui. Ni mashaka matupu
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Oct 8, 2008
4,435
2,000
Watanzania wenzangu hebu njoeni hapa tuzungumze mambo ya kimaendeleo zaidi. Leo ningependa tuzungumzie budget ilyobakiza mwezi moja na nusu kuisha.

Mi ningependa kujua.
Hivi ule mkopo wa trillion 2.1 ambazo Serkal ilizunguka nchi za nje kuomba ilifanikiwa kupata?

Mi ni hilo tu.

From. Kijana mtiifu wa Magufili

Mtoa mada una njama za kutuondoa tumsahau BASHITE.

Bajeti.jpg

Ari Mpya Kasi Mpya.jpg
 
kwemanga1

kwemanga1

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
836
1,000
Mi nauliza milioni 50 kila kijiji zitatoka lini?
 
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
886
500
Bajeti imefaniliwa kumfanya bashite afanye ziara us na south africa
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
4,762
2,000
Mi nauliza milioni 50 kila kijiji zitatoka lini?
Tulikuwa kwenye utafiti na tumeshajiridhisha kuwa vijijini wanatuelewa zaidi kuliko mjini hivyo tarajieni mambo mazuri tutakapo maliza uwanja wa chato
 
kamatembo

kamatembo

JF-Expert Member
Sep 25, 2011
855
1,000
Vyeti vya bashite viko wapi kwanza? Hayo mengine waachie wabunge.
Kama kweli wewe ni mtiifu kwa mkulu kwanza ungemsifu kwa kutomtumbua muhusika wa bandari mpaka yeye mkuu ndiye kabaini uovu huo ili hali muhusika hajui.
Ova
Sanaa juu ya sanaa
 
Masanyiwa Mabula

Masanyiwa Mabula

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
961
1,000
Naona hata kinyaa kuizungumzia bageti ya mwendawazimu.
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
4,525
2,000
Mimi wasiwasi wangu ni kwenye mikopo ya wanafunzi wa vyuo vikuu, sijui mwaka huu tutakopesha wangapi hawa vijana, sijui. Ni mashaka matupu
mkuu bodi ya mkopo kwa saa wana hela ya kufa mtu si unajua 15%
 
Mwanamaji

Mwanamaji

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,617
2,000
mkuu bodi ya mkopo kwa saa wana hela ya kufa mtu si unajua 15%
Nahofia zinaweza kuelekezwa kwenye ujenzi wa majengo ya wizara pale Dodoma ili serikali ihame pale chuoni
 
Top Bottom