K-Katallah
Member
- Feb 23, 2017
- 23
- 22
Kuna mtu anadegree sasa hivi, form six alikuwa na three yabpoint 16 kitu kama principle E mbil na sub S mbili it means 3 cat of point " ilikuaje akafanga degree huyu wadau
Kwa experience possibility ya kupata credit ukirudia mtihani ni ndogo,kama unajiamini rudia but ukisoma diploma possibility ni kubwa kupata hiyo GPAAsante sana Mkuu, vipi nikisema kurudia mtihani wa kidato cha sita?
Karudie Arts unafaulu fresh tu sixAmani iwe kwenu wapendwa,
nilikuwa na malengo ya kuanza masomo yangu ya elimu ya chuo kikuu mwaka huu lakini kutokana na matokeo yangu na kuongezwa kwa alama za kujiunga na chuo kikuu nimekosa cha kufanya wapendwa naomba mnipanue mawazo kwa hili
Kidato cha sita nina daraja la tatu pointi 14 yaani nina DEE Masomo ya sanaa na wakati huo chuo kikuu wanataka D mbili
Diploma yangu ya sheria nina GPA ya 2.9 ambapo ili ujiunge na chuo wanataka GPA Ya 3, ikumbukwe kuwa waziri wa katiba na sheria ametupa muda wa miaka mitano mahakimu wote wenye diploma tuwe tumejiendeleza,je nifanyeje wapendwa, naona kama kazi yangu inaenda kunikimbia
Zaman na E mbili ulikua unaruhusiwa ila sasa hivi ndalichako amefuta mambo hayo anataka D mbili na si vinginevyoKuna mtu anadegree sasa hivi, form six alikuwa na three yabpoint 16 kitu kama principle E mbil na sub S mbili it means 3 cat of point " ilikuaje akafanga degree huyu wadau
Hiyo ni zamani mkuu, sasa hivi vigezo vya udahili vimebadilishwa.Kuna mtu anadegree sasa hivi, form six alikuwa na three yabpoint 16 kitu kama principle E mbil na sub S mbili it means 3 cat of point " ilikuaje akafanga degree huyu wadau
Mkuu nimecheka sana,ubarikiwe kwa junifanya nichekeNilijua ni Daudi Bashite kaamua kuyaweka hadharani matokeo yake. nmefungua ghalfa kweli.
GPA 2.2 ulikuwa unacheza diskp
Mkuu Niko tayari kuanza.nategemea mwaka huu nijisajili mwaka kesho nifanye mtihani na ikiwezekana mwaka huo niunge university hebu nisaidie nduguRudia six kama private candidate utatusua, ukiwa tayari nishtue nikwambie material ambayo utatumia kusoma.
Jaribu kutafuta vyuo vya nje ya Tanzania hata za nchi jirani utasoma mpaka PhDAmani iwe kwenu wapendwa,
nilikuwa na malengo ya kuanza masomo yangu ya elimu ya chuo kikuu mwaka huu lakini kutokana na matokeo yangu na kuongezwa kwa alama za kujiunga na chuo kikuu nimekosa cha kufanya wapendwa naomba mnipanue mawazo kwa hili
Kidato cha sita nina daraja la tatu pointi 14 yaani nina DEE Masomo ya sanaa na wakati huo chuo kikuu wanataka D mbili
Diploma yangu ya sheria nina GPA ya 2.9 ambapo ili ujiunge na chuo wanataka GPA Ya 3, ikumbukwe kuwa waziri wa katiba na sheria ametupa muda wa miaka mitano mahakimu wote wenye diploma tuwe tumejiendeleza,je nifanyeje wapendwa, naona kama kazi yangu inaenda kunikimbia
Je Nazi niliyo Nayo Inakuwaje make nimeajiliwa serikalin, vipi mkopo kwa vyuo va nje naweza pata? Ua hata wadhamini naweza pata?Jaribu kutafuta vyuo vya nje ya Tanzania hata za nchi jirani kama utasoma mpaka PhD
Source of fund inabidi utafute mwenyewe. wadhamini ni kutafuta japo mara nyingi udhamini kuna ushindani inayoambatana na masharti ya ufaulu wa kiwango fulani.Je Nazi niliyo Nayo Inakuwaje make nimeajiliwa serikalin, vipi mkopo kwa vyuo va nje naweza pata? Ua hata wadhamini naweza pata?
Sidhani kama ni busara kulumbana na asiye na busara, ni sawa na watu wawili wanaogombana kwa lugha mbili tofauti. Mwache ana Kazi maalum na analipwa kwa Kazi hiyo. Kama mtu muungwana siyo vizuri kumharibia mwenzio kibarua chake hata kama hicho kibarua kinamdhalilisha.Mkaruka kuna chochote kibaya nilicho kufanyia?
Mimi ni mwanaume na sijawahi kushiriki matendo ya kishoga, ila jua tu umenidhalilisha na kunifedhehesha sana
Karudie Arts unafaulu fresh tu six
Huyo itakuwa kipindi cha JK, kwani hata mimi nimesoma degree na div3Kuna mtu anadegree sasa hivi, form six alikuwa na three yabpoint 16 kitu kama principle E mbil na sub S mbili it means 3 cat of point " ilikuaje akafanga degree huyu wadau
Yaaa ila ni rahisi kupata D hizo mbili you just need self commitment thats allKumbuka alifanya arts pia
Mkuu kwaiyo nilisiti masomo mawili kutafuta hizo D mbili?Yaaa ila ni rahisi kupata D hizo mbili you just need self commitment thats all