Haya ndio majina ya Makatibu Tawala wa Wilaya wapya kuanzia Julai Mosi, 2016


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,472
Likes
2,340
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,472 2,340 280
Uteuzi huu umeanza mapema Julai Mosi mwaka huu.

Kada maarufu wa CCM, ndugu Mtela Mwampamba apangwa Wilaya mpya ya Ubungo (Dar es salaam).

Hongera kwao Ma-DAS wapya walioteuliwa. Wakafanye kazi kwa bidii na waepuke siasa za majitaka kwenye utekelezaji wa majukumu yao.

13600247_10209723863882639_4308487677943316839_n-1-jpg.363307

13626965_10209723864362651_8849153833954044750_n-jpg.363311
13557665_10209723864402652_900956944090323790_n-jpg.363312


13612286_10209723863962641_1149814680103842115_n-jpg.363309

13620967_10209723864722660_1114660202922309972_n-jpg.363310
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,025
Likes
1,376
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,025 1,376 280
Hivi hawa kazi yao ni nini hasa. Hii post iko dormant sana. Yaani ukienda Wilayani ni kama vile hawapo kabisa. Wamekalia viti na meza hadi zinachakaa. Ni kupiga miyao tu.
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,679
Likes
1,143
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,679 1,143 280
Duhh!! hii nchi yaani ili upate vyeo vya DC, DAS, RC, RAS ni lazima uwe mwana CCM, kwa hiyo vyeo hivi vimekaa kwa ajili ya maslahi ya CCM na sio Taifa na ni wazi nchi inashindwa kusonga mbele kwa sababu ya mambo kama haya.
 
comorado

comorado

Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
74
Likes
22
Points
15
comorado

comorado

Member
Joined Jan 5, 2011
74 22 15
Duhh!! hii nchi yaani ili upate vyeo vya DC, DAS, RC, RAS ni lazima uwe mwana CCM, kwa hiyo vyeo hivi vimekaa kwa ajili ya maslahi ya CCM na sio Taifa na ni wazi nchi inashindwa kusonga mbele kwa sababu ya mambo kama haya.
Dhana ya chama chochote cha siasa ni kuchukua dola mkuu.
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,451
Likes
4,435
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,451 4,435 280
Faiza Foxxy aula wilaya ya Tanga hongera sana ahahahahahaha
 
M

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
1,143
Likes
861
Points
280
M

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2016
1,143 861 280
Nadhani utendaji wa wilaya mpya ya Ubungo unaweza kupwaya maana ni wilwyw mpya na watendaji wapya hiyo sio afya kwa wilaya hiyo.Kibaya zaidi ni wilaya mpya yenye mkuu wa wilaya mpya ambae anakinzana na cheo chake yaani anaamini hakina maana wala maslahi kwa watanzania sasa sijui kama ataiimarishaje wilaya yake

NINASHAURI POLEPOLE AONDOLEWE UBUNGO APELEKWE WILAYA ZILIZOKWISHA TENGEMAA KIUTAWALA LENGO NI KUIFANYA WILAYA MPYA IWE NA AFYA YA KUTOSHA
 
butron

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,405
Likes
966
Points
280
butron

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,405 966 280
Uteuzi huu umeanza mapema Julai Mosi mwaka huu.

Kada maarufu wa CCM, ndugu Mtela Mwampamba apangwa Wilaya mpya ya Ubungo (Dar es salaam).

Hongera kwao Ma-DAS wapya walioteuliwa. Wakafanye kazi kwa bidii na waepuke siasa za majitaka kwenye utekelezaji wa majukumu yao.

View attachment 363307
View attachment 363311 View attachment 363312

View attachment 363309
View attachment 363310
Wafike na CV na Vyeti vyao,inamaana wanateuliwa bila kujua elimu zao na historia zao za utendaji.
 
L

luirhu

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
574
Likes
151
Points
60
L

luirhu

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
574 151 60
Nadhani utendaji wa wilaya mpya ya Ubungo unaweza kupwaya maana ni wilwyw mpya na watendaji wapya hiyo sio afya kwa wilaya hiyo.Kibaya zaidi ni wilaya mpya yenye mkuu wa wilaya mpya ambae anakinzana na cheo chake yaani anaamini hakina maana wala maslahi kwa watanzania sasa sijui kama ataiimarishaje wilaya yake

NINASHAURI POLEPOLE AONDOLEWE UBUNGO APELEKWE WILAYA ZILIZOKWISHA TENGEMAA KIUTAWALA LENGO NI KUIFANYA WILAYA MPYA IWE NA AFYA YA KUTOSHA

Polepole ni mtu makini sana pia ni mbunifu naamini anaweza sana kuanzisha Wilaya mpya na ikapata mafanikio makubwa sana kuliko Wilaya zingine.
Anao uwezo wa kukabiliana na changamoto za aina zote!

Wana Ubungo wanaimani kubwa na Mhe Polepole. Mungu ampe nguvu ya kuwatumikia wananchi wake wa Ubungo.
 
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
3,581
Likes
1,848
Points
280
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
3,581 1,848 280
Wafike na CV na Vyeti vyao,inamaana wanateuliwa bila kujua elimu zao na historia zao za utendaji.
Hapo sasa! Kilichotangulia TAMISEMI ni U CCM wao. CV zitafwata baadae!
 
L

legend jemedari

Senior Member
Joined
Sep 7, 2013
Messages
171
Likes
192
Points
60
L

legend jemedari

Senior Member
Joined Sep 7, 2013
171 192 60
Hizi teuzi ndio zinachelewesha mchakato wa ajira nini? Inawezekana mheshimiwa kaona akamilishe safu yake ya kutendanao kazi kwanza ndipo afungue dirisha la usajiri rasmi, Wazalendo wa kujitolea JKT, Walimu, Madaktari nk wasubili kwanza
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,321
Likes
2,957
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,321 2,957 280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,791
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,791 280
Kutokana na mwisho wa hiyo nyaraka,ni dhahiri uteuzi umefanywa bila kuonwa kwa CV na vyeti vya walioteuliwa.

Mzee Tupatupa
Mkuu Mzee Tupatupa hao wote ni vijana makada wa CCM....CV zao zipo kwenye chama na si Serikalini!!Hawa wametakiwa kupeleka CV sababu majina yao yamepelekwa tu.
Vijana wote hao ni CCM....
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
Duu waislam tulie tuu awamu hii
FaizaFoxy Ritz assadsyria3 THE BIG SHOW
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,146
Likes
4,875
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,146 4,875 280
Wanaona vyeti BAADA ya ajira?
Walitakiwa wawe na nakala za vyeti vyao KABLA ya ajira

Kama kweli hilo tangazo ni genuine basi serikali hii mhhh
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,778
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,778 14,983 280
Kazi ya prezidaa ni kuteua na kutengua,
Si angeenda hata kampala akutane na kina "netanyau" abadilishane nao mawazo jamani!!!!

Daah!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,727
Members 475,218
Posts 29,267,442