haya ndio maisha (picha)


chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
7
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 7 135
Hiyo ndo hali halisi pict ya 3 nimeipenda wale kwapua kwapua ndo dawa yao
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
ivi kumbe sadolin inaweza kuwa element eh
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Mshkaji kaoa very simple no tarumbeta hapo
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Picha namba 3 mie hoi,kazi kwenu vibaka, na sijuii ikiita hilo purukushani la kufungua kufuli linakuwaje?
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
huyo baba naniiiii naye
sas hilo kufuli halimuumizi.........lol
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Picha namba 3 mie hoi,kazi kwenu vibaka, na sijuii ikiita hilo purukushani la kufungua kufuli linakuwaje?
Mbona easy!tachana hicho kigozi kilicho support simu kwa Topaz,nasepa na simu kiulaini,namuachia kufuli lake.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Duuu!! Watu wabunifu
 

Forum statistics

Threads 1,250,944
Members 481,523
Posts 29,751,844