Haya mashindano ni lazima nishinde ha ha haaaa!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mashindano ni lazima nishinde ha ha haaaa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, May 1, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni sawa na kula ugali na picha ya samaki.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwavile akili zako ni sawa na anaeendesha huyi baiskeli
     
Loading...